Announcement

Collapse
No announcement yet.

lost planet กระโดดพุ่งตัวไปข้างๆทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lost planet กระโดดพุ่งตัวไปข้างๆทำไงครับ

จบหลายรอบแล้วล่ะ แต่พอดีไปเปิดคลิปในยูทูปดูเล่นๆ คนทำเฉลยเกมมันโดดพุ่งตัวหลบให้ดู
    แถมเคยเจอบักAIมันกระโดดเล่นไปๆมาๆโชว์เราซะอีก

ถ้าเป็นคนก็ กด ปุ่ม A สองครั้งติดครับ ถ้าพุ่งทางขวาก็ปุ่ม D ครับ
    ถ้าเป็น VS จำไม่ได้ครับ

Comment

เห็นเพื่อนมันบอกให้กดย่อและก็กระโดดอ่ะคับ(ผมเคลียร์ไปนานละเลยไม่ได้เอามาลองอะคับ)

Comment

คน ย่อและ W,A,S,D และ โดด ครับ

VS W,A,S,D + X

Comment

Working...
        X