overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: อยากได้ A500L ใจจะขาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

OverclockZone Member reezabza's Avatar

Default อยากได้ A500L ใจจะขาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ซื้อได้ที่ไหนมั่งคร้าบบบบบบบบ อยากได้แล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยย -*-

OverclockZone Member reezabza's Avatar

ใครรู้ที่ซื้อรุ่นนี้ลอกทีครับ อยากได้ใจจะขาดอยู่แล้ว

OverclockZone Member G17's Avatar
    พระประแดง-บางปะแก้ว

คลองถมครับท่าน มีแน่ๆ

ถ้าไปซื้อที่พันธ์ทิพย์บอกได้คำเดียว หัวแบะ ครับ อิอิ

OverclockZone Member X1950Pro's Avatar
    บ้านผมทำธุรกิจมืด (ขายถ่่าน)

ผมก็อยากได้ครับ อยากได้ใจจะขาด

ดันๆๆๆครับ

www.Advice ไม่มี
    www.9Hitech ไม่มี - -"

ขอนแก่นที่ไหนมีมั่ง

คลองถมหรอ

ผมอยู่ปัตตานีอ่ะดิ -*-

มีแบบสั่งทางโทรศัพท์หรือเว็ปไหมครับ

อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา

จะมาบอกว่า...
    พลาดของดีซะแล้ววว

ปล.ผมก็ใช้อยู่นะ ตัวนี้

OverclockZone Member -:•:-KeeroV-:•:-'s Avatar
    Phuket Island Work@Patong Beach

หุหุ ตามหากันให้ว่อน

OverclockZone Member tenfaces's Avatar

เอ่อ ความเห็นส่วนตัวนะครับผมว่า Divoom xforce-3 เสียงดีกว่านะครับเพิ่มเงินอีกนิดหน่อยครับ ได้ของดีกว่าครับ ราคาก็ประมาณ 1,990-2,040 บาทสั่งได้จากร้าน Bigit(โทร.02-7145888) หรือร้าน P.C.Professional (โทร.02-2560360)นะครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับอย่าเชื่อผมไปหาลองฟังดูครับ
    หรือจะสั่งแบบยกลัง 4 ตัวก็จะได้ราคาส่งโดยสั่งจากตัวแทนที่นำเข้าโดยตรงที่ www.inno-pc.com/
    Last edited by tenfaces; 9 Aug 2008 at 13:47:05.

OverclockZone Member tiksna's Avatar

ผมเพิ่งไป ถอยมา ที่ zeer ราคา ขึ้นกระฉูด 2,200

OverclockZone Member tenfaces's Avatar

Red face

Quote Originally Posted by tiksna View Post
    ผมเพิ่งไป ถอยมา ที่ zeer ราคา ขึ้นกระฉูด 2,200
    ความจริงเซียร์มันใก้ลร้านส่งแถวลำลูกกานิดเดียวเองแต่ร้านชอบอ้างเรื่องค่าขนส่ง ที่เซียร์เนี่ยต้องต่อครับ แต่ถ้าแพงกว่านิดหน่อยแล้วซื้อเวลาซื้อความสุขก็โอเคนะ (ปลอบใจตัวเอง 555)

Divoom xforce-3 เสียงพอๆกับ Cambridge SW320 ไหมครับ

OverclockZone Member n@ty's Avatar

อย่าเพิ่งเชื่อความเห็นอื่นๆ มากนัก

ถ้าท่านยังไม่ได้ฟังตัวเป็นๆ

เดี๋ยวจะผิดหวัง

มีหลายรุ่นให้เลือกลองไปฟังด้วยตัวเองครับ

ได้สินค้าที่ตรงกับความต้องการของเรา

OverclockZone Member romeoh's Avatar

Quote Originally Posted by reezabza View Post
    Divoom xforce-3 เสียงพอๆกับ Cambridge SW320 ไหมครับ
    เสียงแนวๆเดียวกัน แต่ผมว่า divoom xforce-3 เสียงดีกว่านะ

Red face

Quote Originally Posted by n@ty View Post
    อย่าเพิ่งเชื่อความเห็นอื่นๆ มากนัก

ถ้าท่านยังไม่ได้ฟังตัวเป็นๆ

เดี๋ยวจะผิดหวัง

มีหลายรุ่นให้เลือกลองไปฟังด้วยตัวเองครับ

ได้สินค้าที่ตรงกับความต้องการของเรา
    ใช่ครับหูใครหูมันนะครับลองหาร้านเพื่อทดสอบฟังดู แต่....ปัตตานีมันจะหาได้ที่ไหนหว่า

OverclockZone Member pennation's Avatar

แม่นแร้วครับ

ลองไปฟัง เลือกเอาในแบบที่คุณชอบครับ

เมื่อวานไปซื้อลำโพง มา

ตกลงวิวาห์กะ EACAN A-400R แทนที่จะเป็น A500L ก็เพราะเหตุผล ชอบบุคลิกของเสียงมากกว่า

ตอนนี้เบิร์นลำโพงด้วย bossanova ไปเรื่อยๆ

เสียงอิ่มขึ้นเรื่อยๆ ถูกใจมั๊กๆ

ปล.ขอให้หาเจอโดยเร็วครับ

แต่ถ้าแถวๆบ้านผม (เชียงใหม่) ยังพอหาได้อยู่ครับ

OverclockZone Member n@ty's Avatar

ถ้าในจังหวัดนี้หาร้านยากนี้ลำบากนะนี้

-*-

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=256961
    จากกระทู้นี้รวมพลคนใช้ EACAN เห็นที่หาดใหญ่มีขายอยู่ราคาไม่แพงครับ ลองฝากคนหาดใหญ่ซื้อซิครับเพื่อนๆกันน่าจะมีคนรับฝากครับ

Bookmarks

Bookmarks