Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า capa ใน VGA มันบวม จะเป็นไรมากเปล่าครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า capa ใน VGA มันบวม จะเป็นไรมากเปล่าครับ ?

ถ้า capa ใน VGA มันบวม จะเป็นไรมากเปล่าครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยเล่นเกมส์ครับ ใช้ทำงานทั่วไป มันจะทำให้ Capa แตกเปล่าครับ

แต๊บ...

Comment

เตรียมเงินซื้อ Card ใหม่ได้เลยครับ

Comment

Hang ....ถอดเปลี่ยนเลยย..

Comment

ยังไม่ค่อยอยากเปลี่ยนเลยครับ อนาคต Ati รออยู่ อิอิ

Comment

อีก 3-7 วัน

Comment

เอาไปเปลี่ยน C จิ ไม่เกิน 150 ไปบ้านหม้อเรย อิอิ

Comment

Working...
              X