Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ข่าวว่า itel จะลดราคา CPU ใช่รึป่าวคับ (วันเดือนปีไหน?)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ข่าวว่า itel จะลดราคา CPU ใช่รึป่าวคับ (วันเดือนปีไหน?)

ตามหัวข้อ

ถ้าลดวันไหนบอกด้วยนะคับ

ขอบคุนคับ

มันลดวันนี้มั้งครับ 08/08/08

เห็นมีของใหม่ๆเข้ามาด้วย

Comment

เท่าที่ผมรู้นะ เมื่อวันที่ 26 กรกดาคม ผมไปถอยมา Q9450 มา 11000 แต่พี่เจได เค้าบอกให้ผมซื้อ E8400 มาใช้ก่อน เพราะ Q9450 มันจะลดลง 40 เปอร์เซ็น แล้ว เมื่อวันที่ 6 สิงหาที่ผ่านมา ผม ไป เจได อีกที Q9450 เหลือ 7-8 พันจิงจิง แต่ของยังไม่มา ที่ผมไม่ซื้อ E8400 มาก่อน เพราะว่า ผม กลัว เอา E8400 มาแล้วหาที่ขายไม่ได้ เลยจัด 4 คอมาเลย ทั้งๆ ที่รู้ว่าราคามันจะลด T_T
      4 คอ กบั 2 คอมันต่างกันอยู่ เยอะจิงจิงนะคับ 3Dmark ผมได้ 15100 เดิมๆ E8400 เพื่อยผม 12000 เอง (GTX260)
      ปล. ผมแตกไฟล์ macry install Crysis เล่น ดอทเอ ไป พร้อมกันได้ ไม่กะตุกคับ อิอิ
      เล่น crysis ปรับ Very hight 1900*1200 สบาย มากแต่ เปิด AA ไม่ได้ เลย 55

Comment

จริงหรอ ครับ ที่Q9450เหลือ 7-8 พันอะครับ
        เหงในเวบของเจไดยังไม่ปรับเลย
        ช่วยตอบที่ครับ กำลังจะซื้อตัวนี้อยู่พอดี

Comment

555 ลดวันที่ 8/8/08 สงใสฉลองโอลิมปิก เมื่อวานใครได้ดูตอนเปิดบ้างครับ สวยซะสุดยอดเลย

Comment

รอมานานไม่เห็นลดซะกะที(ในไทย)

Comment

Originally posted by DodgeViper View Post
              เท่าที่ผมรู้นะ เมื่อวันที่ 26 กรกดาคม ผมไปถอยมา Q9450 มา 11000 แต่พี่เจได เค้าบอกให้ผมซื้อ E8400 มาใช้ก่อน เพราะ Q9450 มันจะลดลง 40 เปอร์เซ็น แล้ว เมื่อวันที่ 6 สิงหาที่ผ่านมา ผม ไป เจได อีกที Q9450 เหลือ 7-8 พันจิงจิง แต่ของยังไม่มา ที่ผมไม่ซื้อ E8400 มาก่อน เพราะว่า ผม กลัว เอา E8400 มาแล้วหาที่ขายไม่ได้ เลยจัด 4 คอมาเลย ทั้งๆ ที่รู้ว่าราคามันจะลด T_T
              4 คอ กบั 2 คอมันต่างกันอยู่ เยอะจิงจิงนะคับ 3Dmark ผมได้ 15100 เดิมๆ E8400 เพื่อยผม 12000 เอง (GTX260)
              ปล. ผมแตกไฟล์ macry install Crysis เล่น ดอทเอ ไป พร้อมกันได้ ไม่กะตุกคับ อิอิ
              เล่น crysis ปรับ Very hight 1900*1200 สบาย มากแต่ เปิด AA ไม่ได้ เลย 55
              จริงอ่ะเอาราคาอ้างอิงมาจากใหนเหรอครับเห็นเว็บนอกยังขายกันราคาเดิมอยู่เลยครับ

ถ้าลดจริงละซวยเลยเพิ่งฝากพี่หิ้ว 9450 จากเมกามา

Comment

และไทยเราจะ ลดวันไหนเน้อ พอดีแม่อนุมัติคอมใหม่ให้แล้ว

ไทยเราจะลดวันไหนก้อบอกด้วยนะคับ บอกเวปด้วยนะคับ จะได้สั่งถูก

ขอเวปเจไดหน่อยคับ อยากเข้าไปดู

Comment

Originally posted by DodgeViper View Post
                  ผมแตกไฟล์ macry install Crysis เล่น ดอทเอ ไป พร้อมกันได้ ไม่กะตุกคับ อิอิ เล่น crysis ปรับ Very hight 1900*1200 สบาย มากแต่ เปิด AA ไม่ได้ เลย 55
                  อินเทลก็สามารถทำงานหลายอย่างได้พร้อมๆกันซินะ

Comment

ลด กันอีกละ ดีดี

Comment

ขอให้มันจริง....

Comment

Originally posted by choosak555 View Post
                        และไทยเราจะ ลดวันไหนเน้อ พอดีแม่อนุมัติคอมใหม่ให้แล้ว

ไทยเราจะลดวันไหนก้อบอกด้วยนะคับ บอกเวปด้วยนะคับ จะได้สั่งถูก

ขอเวปเจไดหน่อยคับ อยากเข้าไปดู
                        ตาม link ไปเลยครับ
                        http://www.jedicool.com/pricelist.php

ส่วนตัวแล้วคิดว่าในไทยคงอีกซักพัก เพราะว่าถ้าลดกันขนาดนั้น คนขายคงขาดทุนไม่น้ิอย หุหุ

Comment

ลดแน่คับ ภายในเดือนนี้
                          ราคา E8500 จะเหลือ 6000 ต้นๆคับ ส่วนตัวอื่นจำไม่ได้

Comment

รออยู่เหมือนกัน จะซื้อเลยไม่กล้าซื้อเลย กลัวซื้อวันนี้พรุ่งนี้ลด ฮา แตก

Comment

อีกนานไหมครับ?

Comment

Working...
                              X