Announcement

Collapse
No announcement yet.

DTECH 550W ใช้กับ 9600GSO ได้หรือป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DTECH 550W ใช้กับ 9600GSO ได้หรือป่าวคับ

คือว่าตอนนี้ใช้San420W ใช้VGA XFX GF 9600GSO เล่นเกมโหดๆซักพัก แล้วมันรีสตาร์ทเอง
    น่าจะเปนที่ไฟไม่พอ
    อยากทราบว่า DTECH550W จะพอหรือไม่คับ
    จะซื้อมาใช้ไปก่อนยังไม่มีตังคับ

dtech ตัว 650w น่าจะพอครับ มันจ่าย350w

Comment

ซื้อ delux ดีกว่า

Comment

ผมตอบให้ท่านแล้วน่ะครับที่ unlimitpc.com......

Comment

Originally posted by nathakai View Post
          ผมตอบให้ท่านแล้วน่ะครับที่ unlimitpc.com......
          คับ

Comment

ของเพื่อน DTECH 500W เอาไม่อยู่ครับ

Comment

delux ดีกว่า 500w ยังเอา 9800 gtx+ อยู่

Comment

Dtec เห็นใน Advice มีตัว 450 Full นี่

เห็นทีมช่างเค้าบอกว่าเป็นวัตต์เต็ม

เค้าว่าอย่างนั้น

Comment

อ่า งั้นซื้อ Delux ใช้ไปก่อน
                  ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Originally posted by AlePippo View Post
                    Dtec เห็นใน Advice มีตัว 450 Full นี่

เห็นทีมช่างเค้าบอกว่าเป็นวัตต์เต็ม

เค้าว่าอย่างนั้น
                    ออ เหนแล้วที่มันเขียนว่า Full ใช่ไหมคับ
                    ราคามันถูกน่ากลัว

Comment

Working...
                    X