Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Asus 4850 1Gb บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Asus 4850 1Gb บ้างครับ

คือตอนนี้ผมใช้ PWC4850 512Mb อยู่ครับ พอดีไปเจอตัว Asus ที่ mem 1Gb เลยสนใจขึ้นมาแถมซิ้งเปลืยนมาให้แล้วแต่ตรง เม็ดแรม กับเฟรตไฟ ไม่มีซิ้งติดมาให้เลยกลัวว่ามันจะร้อนแล้วมีปัญหาเปล่า จากตัวที่ผมใช้อยู่ขนาดเปลืยนซิ้งมีซิ้งติดเม็ดแรมกับเฟรตไฟแล้วเวลาเล่นเกมส์ยังร้อนมือแถบจะพ่อง แล้วตัวนี้มีปัญหาอะไรไหมครับ

ปล.ผมใช้จอ LCD22" อยู่ครับอยากให้ภาพมันลื่นกว่านี้ อิอิ
    ปล.ผมเห้นราคามัน 8500 เอง ถ้าไปหาซื้อ 4870 512Mb GDDr5 มือสอง 9000 กว่าบาทจะดีกว่าไหม
    Attached Files

หาซื้อซิงค์แปะเม็ดแรมจะดีกว่าครับ เพราะเม็ดแรมตัวนี้ร้อนมากเลย แต่ต้องดูด้วยน่ะครับ ว่าซิงค์แรมจะติดซิงค์ gpu หรือป่าว

Comment

อ๊ากสติกเกอร์ถ้าไม่เอาผมขอ อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ดัน

Comment

ไม่มีใครใช้ตัวนี้เลยหรอ

Comment

ราคามันแรงไป ผมว่า 1G กับ 512M เล่นเกมส์ับนจอ 22" ไม่น่าต่างกันมากนะครับ

Comment

none-ref ASUS มาค่ายแรกเลยแฮะ แต่ไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่ซิ้งค์ไม่ค่อยสวยแถมแอบแพงกว่าชาวบ้านเค้าตลอด

Comment

เห็นแซฟไฟ มาก่อนแล้ว แต่เจอ ราคา 10000 ถ้วนไป หงายกันไปเลย

Comment

ของเดิมก็ดีอยู่แล้วนี่คับ
                  ถ้าจะเปลี่ยนเอา4870x2ไปเลย - -*55+

Comment

งันคงต้องก้มหน้าก้มตาใช้เหมือนเดิม อิอิ

Comment

Working...
                    X