Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ HD3870 เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ HD3870 เข้ามาหน่อยครับ

ไม่ทราบว่าเวลามันโหลดหนักๆ มันมีเสียงดังมาจากคอร์มั้ยครับ
    ที่มันจะดัง จี๊ดๆๆๆๆ อ่ะครับ

เวลาตอบช่วยบอกยี่ห้อด้วยนะครับ

ไม่มีนะครับ เงียบสนิดยกเว้นเสียงพัดลม

Comment

เสียง PSU รึปาว นะ
      รึว่าเสียงพัดลม VGA

Comment

มีด้วยหรอ เคยใช้ HIS 3870 ไม่มีเสียงน่ะ ยกเว้นเสียงพัดลม

Comment

ไม่มีครับ มีแต่เสียงพัดลมที่ปรับรอบสูงขึ้น. (ดังใช้ได้)

Comment

สงสัยต้องเคลม -*-

Comment

ไม่มีเสียงอะไรเลยครับเพราะใช้ Ultimate พัดลมก็ไม่มี *0*

Comment

เสียงเหมือนฮาร์ดดิสจะพังเลย

จี๊ดๆ

ไม่ก็ท่านจับเมาท์ผิดตัวไปจับ เป็นหนูแทน

มันเลยร้องจ๊ี๊ดๆ

อ่ะล้อเล่น
                Last edited by romeo; 9 Aug 2008, 23:34:37.

Comment

ไม่เคยใช้ 3870 แต่เคยใด้่ยินใน asus 8600 GT มันดังจี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเวลาโหลดหนักๆ แต่มันดังตรงภาคจ่ายไฟ ของVGA

Comment

แต่ผมคิดไปคิดมาไม่เคลมละ ตัวนี้ลาก คอร์ได้ 940 เสียดายๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      แต่ผมคิดไปคิดมาไม่เคลมละ ตัวนี้ลาก คอร์ได้ 940 เสียดายๆ
                      ตัวใหนครับ

ตอนนี้ท่านใช้ CCC V. ใหนอยู่ครับ

Comment

Originally posted by romeo View Post
                        ตัวใหนครับ

ตอนนี้ท่านใช้ CCC V. ใหนอยู่ครับ
                        Gigabyte sink zalman อ่ะครับ

ใช้ 7.12 ครับ

Comment

Working...
                        X