Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ตัวไหนดีกว่าระหว่างCore2 Quad Q6600 2.40GHz vs Duo E8500 3.2GHz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ตัวไหนดีกว่าระหว่างCore2 Quad Q6600 2.40GHz vs Duo E8500 3.2GHz

ใช้ตัวไหนดีกว่าระหว่างCore2 Quad Q6600 2.40GHz vs Duo E8500 3.2GHz

ใช้ทำงาน graphic กับ video ส่วนใหญ่

ขอบคุณครับ

Core2 Quad Q6600 2.40GHz
    graphic กับ video แจ่มๆ

Comment

Q6600 คร้าบ

Comment

Qโล้ด!!!

Comment

Q เถอะครับ เกมส์ก็ได้ งานก็แหล่ม

ผมใช้อยู่ แหล่มเลย

Comment

Q อีกเสียงงงงงงง จัดไปครับท่าน

Comment

Q เห่อะครับ โอสัก3G ก็พอสำหรับหลายๆงานแล้วครับ เล่นก็ได้เกมส์ ทำงาน 3Dก็ได้ แต่E เล่นเกมส์แจ่ม แต่ถ้าทำงานก็ช้ากว่าQแน่ (3D)

Comment

Q6600 Clock ซัก 3 G E8500 เลิกมองเลยครับ อิอิ แต่ E8500 ทำงานที่ 3.16 GHz นะครับ ราคาแพงกว่า Q

Comment

เทียบได้ไงครับ E8500 ดีกว่าครับ
                  ใครที่คิดว่า ว่า4คอ INTEL เเรงอ่ะจริง เเต่ต้อง 4คอ รุ่นใหญ่
                  เพราะ อินเทลมัน 4คอเก้ ไม่ใช่4คอจริง
                  Core2Quad ไม่ใช่ Core4Qaud
                  มี2คอ เเต่ 4เเกน

Comment

เเต่ถ้าทำงาน พวกฟาม หรือ เเรนเดอ Q ดีกว่า ถ้าผมเป็นเจ้าของกระทู้ ผมจะ คบAMD ตัวใหญ่ราคาประหยัด
                    เพราะ มันโหดดี เเท้ๆๆเลย 9850

Comment

ผม E8400
                      copy งาน + โหลดบิต + เปิดเกมส์ C&C 3 ไม่ขึ้นเลย
                      ต้องรอก็อปงานเสร็จก่อนค่อยเข้าเกมส์ได้ ไม่งั้นเกมส์ค้างเลย

Comment

Q สิครับ เหมากับ งาน อย่างว่า (เอ๊ะ ยังไง)

Comment

Originally posted by Pikba View Post
                          Q สิครับ เหมากับ งาน อย่างว่า (เอ๊ะ ยังไง)
                          อย่างใหนครับ

Comment

Working...
                          X