Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมบ้านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมบ้านครับ

Athlon64 3000+ (Clawhammer) Socket 754 =2.2 GHz (แอบคล็อกนิดๆเดิมๆมัน 2.0GHz)
    MB K8N4-E
    RAM ROX DDR400= 2x1024 MB (Single)
    VGA PX7950GT 256 MB

คะแนน 3Dmark05 ตามนั้นครับ

มาซะแรงเชียว หุหุหุ
    เทพครับ (การ์ดจอ)

Comment

การ์ดจอ OC รึยังครัีบ ผมว่ามันน่าจะไปได้อีกหน่อยนะ

Comment

การ์ดเดิมๆครับ ยังไม่ได้ลองปรับเลยครับ

Comment

ว่าแร้ิน ผมว่ามันน่าจะขึ้นไปถึง 9000+ ได้สบายๆสำหรับ 7950GT

Comment

อิจฉาๆ อิอิ

Comment

มาแล้วครับตั้งเทสไว้แล้วนอนหลับไป ตื่นมาเลยเอาผลเทสมาแปะ
              ลากการ์ดจอไปที่ 664/1610 ได้แต้ม9พัน+
              ตามรูปเลยครับ (คอมบ้านๆแอบแซบ)
              Last edited by _d; 8 Jan 2007, 23:43:10.

Comment

nfs carbon

Comment

สู้ๆจ้า

Comment

ช่วงนี้นับตังรอเทพไปก่อน ..หวังว่าช่วงซัมเมอร์เทพจะมาสถิตย์กะเค้ามั่ง

Comment

754 มังแรงจิงๆๆเอิ๊ก ๆ ๆ ๆ แหมขนาดแรม ไม่ดูลนะนี้ เง้อๆๆ

Comment

Working...
                      X