Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์คอม ลาว ๆ ครับ พร้อม อัด M2N-E Bus 300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์คอม ลาว ๆ ครับ พร้อม อัด M2N-E Bus 300

System อ่อน ๆ ๆ ครับ
    Athlon 3000+
    Asus M2N-E *.* Bios M2N-Sli Deluxe
    Kington 512/533 Hynic Chip Hy5 xx
    Spark 7900 Gs 256mb 256bit
    Seagate 250 Sata 3 G
    Power Enemax 460w
    ---------------------
    คอมอ่อน ๆ ติดตามชมครับ

*.*

ไม่พร่ำพร้อครับ
    มาเข้าไบออส พร้อมอัดกันเลยดีกว่า ๆ ๆ อิอิอิ

Comment

ทุกอย่างสุดบอร์ดยกเว้น Memory Voltage ครับ เพราะมันปรับได้ถึง 2.5 แต่จริง ๆ ๆ แล้วได้แค่
      2.2 เท่านั้นเองครับ
      ตอนนี้ผมใช้อยู่ 9*300 ร้อนม๊าก เดิม ๆ ๆ อยู่ที่ 45 แล้วถ้า Fullload ก็ตกไป 57 - 60
      อุณหภูมบ้านผม (เชียงใหม่) 25 - + 5 ประมาณนี้ ...

Comment

มีคนโม Bios สำเร็จแล้วววววว

ผมเคยโมไป 2 เดือน เอ๋อกินอะครับบ

Comment

คะแนนตู้ปลาครับ

Comment

ขอที่โหลด bios ด้วยคับ อยากได้มั่กๆ

Comment

แจ่มครับ คนเจียงใหม่เหมือนกั๋น หุหุ อยู่ตั๊ดใดฮั่นหนะ หุหุ

Comment

เก่งจิงๆงับ

Comment

เดี่ยวผมเอาไบออสมาลงให้พรุ่งนี้
                  แต่..ย้ำนะครับ ไบออสตัวนี้ผมเคย flash ให้เพื่อน
                  แล้ว flash กลับ ละแล้ว ได้ส่ง dcom ไปเลยไม่รู้เป็นไร *.*
                  ส่วนตัวผมเองก้ยังไม่กล้า flash กลับเลยครับ กลัวเจ็ง

Comment

ลาวตรงไหน

Comment

อารอนนี้กะแรงดีใช้ได้เน้อ ไว้หามาเล่นอีกอีกว่า เง้อๆๆ

Comment

แบบนี่สามารถทำให้แรงได้อีกเยอะเลย น่ากลัวเลยที่เดียว ทำดีๆ ไฟแรง cpu อัดได้สบายแน่เลย
                        เยียมมากเลยคับ ผมโมไปออดยังไม่ได้เลยเลย 555

Comment

ถ้า 3200+ มันจะแตะ 3 g เปล่าครับ

Comment

แจ่มจาด อิอิ

Comment

อิอิ เอา Cpu z มาให้ดูกันครับ

Comment

Working...
                              X