Announcement

Collapse
No announcement yet.

pci 33.3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pci 33.3

ไม่ทราบว่า Mainbord asus m2n-e bios502 มันปรับ pci ที่ 33.3 ตรงไหนอ่าคับ ไม่เห็นมี เห็นมีแต่ pci-e 100 หุหุ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบนะครับ

อืม ผมก็หาม่ายเจอเหมือนกันคับ ใครรู้บ้างว่าอยู่ตรงไหน ผมใช้บอร์ด DFI Lanparty NF-4 D

Comment

ละอีกอย่างไอ่ตัวปรับให้ ht link มันไม่เกิน 1000 มันมีไหนอ่าคับไม่เห็นมีเรยอ่า x3 x4 x5 ???

Comment

Originally posted by Mci View Post
        ละอีกอย่างไอ่ตัวปรับให้ ht link มันไม่เกิน 1000 มันมีไหนอ่าคับไม่เห็นมีเรยอ่า x3 x4 x5 ???
        ก็x3 x4 x5 นั่นก็ใช่นี่คับ มันต้องเอาไปคูณกับค่าFSBที่เราปรับอ่ะคับ แล้วจะรู้ว่าออกมาเท่าไหร่ เช่นปรับFSBไป250 แล้วใช้HT x4 ก็จะได้1000คับ

Comment

นั่นสิครับท่าน แต่ว่าไอ่ตัวที่ปรับใน bios502 ตัวนั้น(ที่เป็น x3 x4 x5) ผมหาไม่เจออ่าว่าเป็นตัวไหน -*-
          ทำไงดีคับใครรู้ช่วยบอกด้วย เพราะเครื่องมันไม่เสถียรอ่า หุหุ ขอบคุณนะคับ

Comment

เปิดคู่มือเมนบอร์ดเทียบเอาครับ

Comment

กำ ไปเปิืดเวป asus bios0602 ตัวใหม่มาแล้วอ่า หุหุ เพิ่งแฟลซ 502ไปได้ไม่นาน - -

Comment

Working...
              X