Announcement

Collapse
No announcement yet.

ie7 เยี่ยมมากครับแต่ขอวิธีเซ็ตทาร์บาร์แอดเรดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ie7 เยี่ยมมากครับแต่ขอวิธีเซ็ตทาร์บาร์แอดเรดครับ

คือตรงแอดเรดทาร์บาร์ไม่จำชื่อเวปที่เคยเปิดใช้เวลาปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่จะไม่มีชื่อเวปเลยนอกจากโฮมเพจ คื่อคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

ก็propertiesไงคราบ

Comment

รบกวนถามนิดนึงคับ ภาษาไทยใน IE7 ของผมแปลกๆครับ เปิดบางเว็บก็ไม่ได้ครับ เลยต้องกลับมาใช้ IE6 เหมือนเดิมครับ อ๋อลืมบอกผมใช้ Xp 2006 v5 ครับ ใครรู้วิธีการแก้ปัญหาช่วยไขให้กระจ่างที่ครับ จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

Comment

ของผมเรื่องภาษาปกติครับทุกเวปนอกจากyahoo mail เป็นภาษาต่างดาวต้องกด view>Encoding>Thiawin ครับถึงอ่านได้ นอกนั้นปกติที่บอกว่าดีเยี่ยมทุกอย่างเลยแต่ยังเซ็ตไม่ค่อยเป็น ผมตั้งโฮมเพจ 5 เพจ เปิดขั้นมาที่เดียวพร้อมกันเลย 5 เพจ เวลาเข้าเน็ตครั้งแรกเยี่ยมมากครับ

Comment

Working...
        X