Announcement

Collapse
No announcement yet.

DIABLO Battle Chest

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DIABLO Battle Chest

ตามหา DIABLO Battle Chest ตอนนี้ซื้อที่ไหนได้บ้างครับ

ใครเบื่อแล้วจะขายก็บอกนะครับ

ผมมีอยู่กล่องนึง ไม่ได้เล่นนานแล้ว

รู้สึก Zest ที่พันทิพยังมีขายอยู่นะ

ปล.อาทิตย์ที่แล้วน่ะ

Comment

ผมเห็นมีขายเยอะแยะอ่ครับ แต่ไม่ใช่กล่องเหล็กแล้วครับมีแต่กล่องกระดาษ

Comment

หุๆ..
        ผมมีทั้งกล่องเหล็ก
        และกล่องกระดาษชุดที่ออกขายครั้งแรกๆ

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยแนะนำ ถ้าหาไม่เจอ เดี๋ยวจะมาขอซื้อต่อ ละกันนะครับ อิอิ

Comment

medieval gold2 edition ก็หมดที่ zest- -

Comment

มีใครจะขาย ตัว Battle Chest มั้ยครับ ผมขอซื้อต่อ ราคา ค่อยว่ากันอีกที ครับ

Comment

มันคืออะไรอะ ????

Comment

Working...
                X