ขอคำแนะนำเรื่อง Sink VGA หน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ขอคำแนะนำเรื่อง Sink VGA หน่อยครับ

OverclockZone Member gamoxzone's Avatar

Default ขอคำแนะนำเรื่อง Sink VGA หน่อยครับ

คือตอนนี้ผมใช้ 4850 ส่วนของพี่ผม 3850 อยู๋แล้วอยากจะติดซิ้งค์อ่ะครับช่วยดูให้หน่อยครับว่าซิ้งค์ตัวนี้โอเคไหม แล้วไม่ทราบว่ามีท่านใดใช้ซิ้งค์ตัวนี้อยู่บ้าง ZALMAN GV-1000 กับ Zalman VF 1000 LED แล้วไม่ทราบว่าสองตัวนี้แตกต่างกันตรงไหนบ้างหรอครับ หรือมีตัวไหนที่จะแนะนำก็ช่วยบอกหน่อยนะครับแต่ตอนนี้ผมเล็งๆตัวนี้ไว้

1.ZALMAN GV-1000 ดำดุ

2.Zalman VF 1000 LED แดงเดือด

OverclockZone Member nununu's Avatar

ผมเอาตัวทองแดงครับ

OverclockZone Member interpower's Avatar

สีส้มเท่กว่านะแต่ 4850 มันปรับรอบพัดลมได้ไม่ใช่หรอ

OverclockZone Member gamoxzone's Avatar

คือเวลาเล่นเกมส์แล้วไม่กล้าเล่นนานๆอ่ะครับเล่น crysis ไป ชม.กว่าๆ ออกมาดูเกือบ 80 องศา ปรับรอบไป 80 รอบนะแล้วไม่ทราบว่าปรับรอบพัดลมไปนานๆมันจะพังเร็วไหมครับ ก็เลยอยากจะหาซิ้งค์มาใส่ให้มันจะได้เล่นได้นานๆอ่ะครับ

Moderator Gearhead's Avatar

HR-03GT ครับ

Bookmarks

Bookmarks