Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อพัดลม Intel ใส่ยกทรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอวิธีทำได้ไหมครับ เอาน๊อตยึดตรงไหนอะ

Comment

รกไปนิดนะครับ

Comment

อิอิอิอิ

เย็นแน่ๆ

ไม่งั้นก็ PSU ไหม้

Comment

ระวัง PSU ไหม้เน้อ แหะ แหะ ผมเคยเล่นรอบจัดเหมือนกัน....ทำเอา บอร์ดเอ๋อ ซีพียูแต๊บ พีเอสยูไหม้ แรมเดี้ยง........วินโดว์เน่า 555+

Comment

มันไม่ดังหูดับตับไหม้เหรอครับ เมื่อก่อนเคยเล่นแบบนี้เหมือนกัน แต่ก็ทนเสียงไม่ไหวต้องหันมาหาซิ้งเทพๆ ตอนหลังก็เล่นน้ำไปเลย

Comment

สรุปแล้ว เสียงมันดังมากเปล่า พัดลมตั้ง 6-7 ตัว ?

น่าจะเก็บสายไฟให้เรียบร้อย เป็นระเบียบอีกจักนิด และก็เล่นพัดลมสี เพื่อความสวยงามนะท่าน

Comment

โห นานแล้วยังเด้งขึ้นมา สมแร้ว ชื่อกระทู้ล่อเป้า "เมื่อพัดลมอินเทลใส่ยกทรง" คงนึกว่า เอายกทรงมากรองอากาศ อิๆ

อยากได้เคส G5 อะคับ แต่ยังไม่มีงบ อิๆ

พอดี ผมชอบแนวขรึมๆแบบเครื่องแมคอะคับ เสียงไม่ได้ดังนะคับเครื่องผม เงียบเพราะพัดลมไม่ได้ใส่เต็มแรงไฟ

ปิดฝาเคสก็เงียบเข้าไปใหญ่

Comment

Working...
                X