Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 10,000 บาท จะซื้อการ์ด กับ ลำโพง 5.1 รุ่นไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 10,000 บาท จะซื้อการ์ด กับ ลำโพง 5.1 รุ่นไหนดี

งบ 10,000 บาท จะซื้อการ์ด กับ ลำโพง 5.1 รุ่นไหนดี
    แต่ละตัวราคาประมาณเท่าไร จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ

อยากจะแนะนำ 2 SET นี้หละคับ

SET1 : Yamaha TSS-10/TSS-15 + X-fi Xtreme Music

SET2 : Leona G9 Excite(เปลี่ยนสายเพิ่ม) + X-fi Xtreme Music

สินค้าหาได้ในบอร์ด OCZ นี่หละคับ ราคา่ 2 SET นี้พอๆกันคับ คิดว่าอยู่ในงบพอดีคับแต่ SET2 อาจจะแพงกว่าเพราะสายลำโพงนี่หละคับ

รอท่านต่อไปครับ ^^
    Last edited by sierra; 10 Aug 2008, 22:06:15.

Comment

set 1 เปลี่ยนเป็น xonar dx ถูกกว่า ได้เสียง 5.1 ตลอดเวลา ทุกกรณี

Comment

tss10/15 คงหายากนิดนะครับ

Comment

Eacan A500L 2.1 การ์ดไม่ต้องใช้

ตังที่เหลือ ใช้หนี้ดีกว่าครับ *-*

Comment

เห็นTss10มันมีคนขายอยู่4500อ่าคับ
            อิอิ

Comment

จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ ตามที่กล่าวมาข้างบน

Comment

Working...
              X