Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ ไม่เกิน 40000คับ จะซื้อ notebook สําหรับ เล่นเกมส์โดยเฉพาะ เล่นเน็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ ไม่เกิน 40000คับ จะซื้อ notebook สําหรับ เล่นเกมส์โดยเฉพาะ เล่นเน็ต

พอดีไม่รู้เรื่อง notebookเลยอะคับ จะซื้อเครื่องแรก กะเอาไว้เล่นเกมส์โหดๆได้อะคับ

และก็ เอาไว้ฟังเพลง เล่นเน็ต ทํางานบ้างคับ

ช่วยแนะนําให้หน่อยคับ ผมชอบ Sony vaio ส่วนตัวนะคับ แต่ไม่รู้ว่าเล่นเกมส์ดีรึเปล่า

แล้วก็อยากรู้ว่า งบไม่เกิน 40000 นี้เล่นเกมส์โหดสุดที่สเปคมันเล่นได้นี่เกมส์อะไรคับ

อยากรู้ชื่อเกมส์ด้วยคับ พอดีไม่มีความรู้เรื่องโน๊ตบุ๊คเลยคับ อยากรู้เรื่องพวก การ์ดจอของ notebook ด้วยคับผม เน้นเสียงดีด้วยคับ ชอบฟังเพลง แหะๆ

ป.ล. ขอบคุณล่วงหน้าสําหรับผู้รู้ที่มาตอบให้คับ

รอBenq รุ่นs42ครับ การ์ดจอ9600 แรงแน่นอน
    ส่วนเรื่องเสียงนี่ไม่มีทางดีหรอกครับ ลำโพงตัวกะจิ๊ด อย่าหวังอะไรมาก

Comment

ราคาประมาณเท่าไหร่ละคับผม

Comment

Originally posted by mariney View Post
        ราคาประมาณเท่าไหร่ละคับผม
        40900ไม่vat

Comment

Originally posted by mariney View Post
          แล้วก็อยากรู้ว่า งบไม่เกิน 40000 นี้เล่นเกมส์โหดสุดที่สเปคมันเล่นได้นี่เกมส์อะไรคับ
          น่าจะเป็น crysis กะ dmc4 ปรับ low

Comment

เห็นด้วยครับ ผมก็ว่ารอ GF9600GT ของ S42 จะดีที่สุดละครับ

Comment

ผมว่าจะไปซื้อและคับ ยังไม่มีใครตอบตรงประเด็นเลย - - ไม่เกิน 40000 คับ แนะนําที ด่วนเลยคับท่าน

Comment

ลองดูAsus F8 หรือไม่ก็ Acerอ่ะครับ

Comment

Working...
                X