Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก่ปัญหาให้หน่อยครับ เกมส์ Cabal Online ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก่ปัญหาให้หน่อยครับ เกมส์ Cabal Online ครับ

นี้หละครับปํญหาครับ ลงเกมส์ไปซักพักแล้วมันเด่งขึ้นมาอยางนี้ครับ ตามรูป

เดาว่าแผ่นเสียครับ

Comment

ใช่ครับโหลดเอาในเว็บโลดดด

Comment

ใช่แล้วครับ ไฟล์เสีย
        หา hdd,flashdrive หรือ dvd ไปไรท์จากที่ที่เล่นได้มาเลยครับ
        เกมส์ๆนี้ไม่ต้อง install ก็ได้ แค่ copy>paste เล่นได้เลย
        มันจะสร้าง register เกมส์ให้เอง

Comment

บอทเพียบเลยครับเกมส์นี้
          ------------------
          เมื่อก่อน ไปทางไหนก็เจอแต่บอท
          ผมเลิกเล่นไปแล้ว

Comment

Working...
          X