Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainboard มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainboard มีปัญหา

ถ้า รู USB ที่ mainboard มีปัญหา นี่มันจะไปเครมได้ไหมอ่ะครับใครรู้บอกหน่อยครับ ทุกทีเคยไปเครมแต่ปัญหาใหญ่ ๆอ่ะจะได้ไม่หน้าแตกอ่ะครับ

เคลมได้ครับ

Comment

ปัญหาอะไรครับบอกได้ไหม?

Comment

dcom ด้วยดิรอนานเลยเวณกรรม ประมาณกี่วันพอรู้ไหมว่าอย่างนี้นี่ซ่อมอ่ะเปล่าหรือเปลียนตัวใหม่ไหมครับเนี่ยหรือว่าต้องรอ

Comment

ผมว่ามันเสียอ่ะ 2 รูเลย เช็คแล้วมันเคลมได้ไหมอ่ะครับ

Comment

ดันครับ ตกลงเคลมได้แน่อ่ะเปล่าครับ

Comment

เคลมได้อยู่แล้วท่าน ก็ของมันใช้ไม่ได้นิ

แต่สำหรับเมนบอร์ดนี่ถ้าไม่สาหัสจริงๆ ไม่แนะนำให้ไปเคลมครับ

อาจจะต้องรอนาน ได้ของซ่อม และปัญหาหนักกว่าเดิม เหอๆๆ

Comment

เครมได้ครับ ถ้าใช้ไม่ได้จริง แต่ระบุรูที่ใช้ไม่ได้ให้ชัดเจน ไม่งั้นมันก็ส่งตัวเก่ากลับมาอีก
                ชอบเป็นอย่างงี้ประจำ โดยเฉพาะของ 4S เอาของเราไปดองเป็นเดือน ส่งกลับมา อาการเดิม ไม่ได้ซ่อม หรือเปลี่ยนให้เลย หุหุ

Comment

Working...
                X