Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ lcd 17 นิ้ว sumsmg นี่ห่วยรึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ lcd 17 นิ้ว sumsmg นี่ห่วยรึเปล่า

อยากรู้คับช่วยบอกที

ไม่ห่วยหรอกครับ

samsung เรื่องจอ ดีอยู่แล้ว

แต่มันเล็กเท่านั้นเอง

เพราะรู้สึกเด๋วนี้เอาที 19"+ กัน

Comment

ถ้าชอบ ก็ไม่ห่วยครับ
      ถ้าไม่ชอบ ก็ห่วยครับ

Comment

ต้องเจาะเป็นรุ่นๆเลย เทียบแต่ยี่ห้อไม่ได้ ส่วนมากคุณภาพจะตามราคา...lol

Comment

17 ก้อดีนะ ตอนเดินดูเหมือนเล็ก เอา 19มา จะร้อง ใหญ่เกิน

Comment

19 นิ้วก็พอดีหละครับ เเต่ถ้าพอดีเลยก้อ 17 นิ้ว 5555
            ก็อย่างว่าหละครับเวลาเดินดูมันเล็ก 17 นิ้ว เเต่มันพอดี

Comment

ใช้อยู่ครับ ^^ มันดีนะ เพราะมัน เป็นยี่ห้อ แรก ที่ทำ LCD อิอิ

Comment

ไม่เคยใช้
                แต่ก้อชอบเหมือนกัน

ถ้าเลือกก้อคงจะเลือกยี่ห้อนี้เเล่ะครับ

Comment

Working...
                X