Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา ตอนเล่นเกม ถ้าใฃ้ remote x-fi ปรับเสียงแล้วจะเด้งเหมือนกด alt+tab ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา ตอนเล่นเกม ถ้าใฃ้ remote x-fi ปรับเสียงแล้วจะเด้งเหมือนกด alt+tab ครับ

ตอนใฃ้ xp จะไม่เด้งครับ แค่กระพริบแวปๆ แต่ยังอยู่ในเกมอยู่
    แต่เปลี่ยนมาใช้ vista แล้วมันเด้งออกมาครับ ต้อง click tab เกมกลับเข้าไปเล่นใหม่ครับ

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆเป็นกันรึเปล่าครับ

x-fi driver ล่าสุด 2.18 ครับ
    console launcher ล่่าสุดครับ
    card จอ 4850 driver 8.7 ครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณมากครับ
    Last edited by snowblower; 11 Aug 2008, 00:14:36.

ไม่เคยลองเหมือนกัน เด๋วเย็นนี้ไปลอง แล้วจะบอกคับ

Comment

ผมก็เป็นครับ แต่เป็นเฉพาะเกมที่เรนเดอร์โหมด DirectX10 กดปรับวอลุ่มที่คีย์บอร์ดทีไร เด้งออกมาเดสก์ทอปทุกที เหอๆ

Comment

Working...
      X