Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enermax 350 watt. รองรับการ์ดจอได้แค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Enermax 350 watt. รองรับการ์ดจอได้แค่ไหนครับ

ใช้ Enermax 350 watt อยู่น่ะครับ แล้วแบบว่าการ์ดจอตัวเก่ามีปัญหาอยากซื้อใหม่มาเปลี่ยน กลัวซัพพลายรับไม่ไหวน่ะครับ

spec ปัจจุบัน ตามรูปเลยครับผม ไม่มีการ oc อะไรซักอย่างเลย

พอจะรับการ์ดจอได้แค่ตัวไหนครับช่วยแนะนำที ทั้งเขียวและแดงเลยนะครับ

หรือใครจะขายการ์ดจอมือสองก็ว่ามาเลยครับ
    Last edited by majesz; 11 Aug 2008, 12:25:19.

ไม่แน่ใจว่ามีฮาร์ดดิสกี่ตัว ถ้ามีตัวเดียววัตต์แท้ 350 น่าจะพอเอา 8600GT อยู่แต่อาจจะเหลือน้อยไม่แน่ใจว่าจะพอช่วงพีคหรือเปล่า แหะๆ รอเทพองค์อื่นดีกว่า

Comment

HDD 2 ตัวครับ 160 กับ 320

Comment

Enermax 460w 8800GT

Comment

Enermax 460w 960gt ยังสบายเลย

Comment

ของผม 350 อะคร้าบ ซื้อมา 3 ปีแล้ว

Comment

รอผู้รู้คร้าบ

Comment

8800GT 9800GT 9600GT HD3850 HD3870

Comment

เพื่อนผมมันใช้ q6600 p5k-pro Hdd 2 ลูก 9600GT ยังไหวครับ

ใช้ Enermax 350 watt ครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆด้วยครับ

Comment

โอ้ว ขอบคุณมากครับ แบบนี้จะได้ซื้อการ์ดจอใหม่อย่างสบายใจซะที

Comment

Working...
                      X