Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าสเปกนี้จะไปได้แค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าสเปกนี้จะไปได้แค่ไหนครับ

P4.640 SOC 775(3.2G)
    M/B P4N SLI
    RAM CORSAIR VS 1G*4
    PCI-X 6600GTH WINFAST 128MB*2 (SLI)
    H/D 80G.SATA*2 250G.SATA*1
    PSU460W ENERMAX
    อยากรู้ว่าสเปกนี้จะไปได้แค่ไหนครับ
    แล้วถ้าจะocแรมตัวนี้จะทำได้มั้ยครับ แล้วปรับอย่างไรครับ
    การ์ดจอถ้าจะปรับ สามารถไปได้สุดแค่ไหนครับ
    ขอขอบคุณเซียนทุกท่านล่วงหน้าที่กรุณาสละเวลาเข้ามาตอบนะครับ

แรมคงลากได้ไม่ไกลครับ เพระ VS
    การ์ดจอก็ใช้ Rivatuner เพิ่มที่ละ Mhz
    จนกว่าจะมีปัญหา ภาพแตก
    ก็ลดลงจนกว่าภาพจะไม่แตกครับ

Comment

Working...
    X