Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M3A78-T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus M3A78-T

ของสวยๆ 790GX+SB750 จากค่าย Asus
    แหม น่าจะทำ MATX

มีใครได้ลองมั่งยังครับ

Integrated ATI Radeon™ HD 3300 GPU
    SidePort Memory - onboard 128MB DDR3 1333 memory
    Supports HDMI™ Technology with max. resolution up to 1920 x 1200 (1080P)
    Supports Dual-link DVI with max. resolution up to 2560x1600 @60Hz
    Supports D-Sub with max. resolution up to 2560x1440 @ 75Hz
    Hybrid CrossFireX™ Support (For Windows Vista only)
    HDMI/DVI/RGB Support
    Supports Microsoft® DirectX 10, OpenGL 2.0, Pixel Shader 4.0
    Maximum shared memory of 512MB

Comment

สวยน่าใช้ดีครับ แต่ผมก็ข้องใจมานานแล้วนะว่าทำไมบอร์ด AM2+ ในบ้านเรามันมีตัวเลือกจำกัดเหลือเกิน

Comment

บอร์ดสวย ชิป(ร้อน)แรง
        ดูผิด ดูผิด เหอๆหน้าแหกเลยตรู อิอิ
        Last edited by Error_Pc; 11 Aug 2008, 13:16:32.

Comment

มันแรม SidePort ไม่ใช่เหรอ ที่เป็น D3

แรมหลักน่าจะยังเป็น D2 อยู่นะผมว่า

Comment

นั่นสิ ผมก็ว่าอย่างนั้น

Comment

AMD ยังไม่มี DDR3 นะครับ

DDR3 ที่ใส่มาเป็นของ Side-Port

ปล. ซิ้งยังกับ EP/P 35 อ่ะ
              ปล.2 ขายที่ไหน ราคาเท่าไหร่

Comment

Originally posted by K8 View Post
                สวยน่าใช้ดีครับ แต่ผมก็ข้องใจมานานแล้วนะว่าทำไมบอร์ด AM2+ ในบ้านเรามันมีตัวเลือกจำกัดเหลือเกิน
                นั่นดิครับ น่าจะมีเยอะๆ

Originally posted by narwintr View Post
                AMD ยังไม่มี DDR3 นะครับ

DDR3 ที่ใส่มาเป็นของ Side-Port

ปล. ซิ้งยังกับ EP/P 35 อ่ะ
                ปล.2 ขายที่ไหน ราคาเท่าไหร่
                สงสัยยังไม่มีขายมั้งครับ

Comment

^^

Comment

ราคาเท่าไรหรอคับ ฝากวานช่วยหาราคาให้ที

Comment

วันก่อนไปเดินพันทิพ กะจะหา ASUS M3A78 -H หาทั่วเลยไม่มี เลยเอา ASUS M3A78 EMH HDMI มาแทน
                      ก็ใช้ดีนะ เสถียรดี

Comment

M3A78-T นี่มันชิพ 790 แล้วใหงจึงเรียกว่า 78 ทำไมไม่เรียก M3A79-T

มีใครสงสัยเหมือนผมหรือเปล่า

Comment

Originally posted by santeps View Post
                          M3A78-T นี่มันชิพ 790 แล้วใหงจึงเรียกว่า 78 ทำไมไม่เรียก M3A79-T

มีใครสงสัยเหมือนผมหรือเปล่า
                          เคยอ่านผ่านตามาประมาณว่า nb790gx มันคือ 780+sideport memory ddr3 อ่ะครับ
                          แต่ที่พัฒนาขึ้นมาก็คือ sb750 ที่จะช่วยในการ oc ครับ

Comment

ราคา มันเท่าไร ครับ สงสัย แพง แน่ ผมว่า VGA on มาทำมั้ยเนี่ย

Comment

แรง

Comment

Working...
                              X