Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอของ Spark หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอของ Spark หน่อยงับ

Spark PCI-E 16X GeForce 7300LE DDR III 128MB
    มันราคาเท่าไหร่อ่ะ 2000ต้นๆป่าวอ่ะงับไม่แน่ใจ

มันใช้กับบอร์ด AsRock 775Dual-VSTA ได้ป่าวอ่ะงับ

ผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยงับ

ถ้ามัน2000 ต้นๆจริงจาไปเอามาแทน FX5500
    แฮะๆ ขอบคุณงับ

ที่ีนี่ขาย 2300 บาทครับ ใส่กันได้อยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ที่ีนี่ขาย 2300 บาทครับ ใส่กันได้อยู่แล้วครับ
      ที่นี่ ที่ไหน อ่ะงับ แถวๆ 1000ทิป Icon CMCom มีขายป่าวอ่ะ ที่ไหนถูกกว่ากันอ่ะงับ

Comment

ผมใช้อยู่(ถอดเก็บแล้วครับ) ร้อนมากได้มาต้องเปลี่ยนHeatsink พัดลมไม่รู้ช่วยได้รึเปล่ากำลังหาอยู่เหมือนกันครับ
        กัดฟันหา 7300 GT ดีกว่าครับราคาต่างกันไม่ถึงพัน ผมเปลี่ยนแล้ว

Comment

lemel GF 7300GT 256MB DDR III 2850บาท
          ราคานี้ถอว่าคุ้มไหมอ่ะงับ เห็นเพื่อนผมใช้อยู่ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ

Comment

7300 ต้อง GT ขึ้นไปดีกว่าครับ

Comment

Working...
            X