สอมถามก่อนขาย compac presario 700
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7

Thread: สอมถามก่อนขาย compac presario 700

OverclockZone Member cheney's Avatar

Smile สอมถามก่อนขาย compac presario 700

อยากถามว่า compag presario 700 นี้ขายได้ประมาณเท่าไหร่ครับ สเปกดังนี้

amd 900 กว่าๆ เกือบกิ๊กครับ
    แรม 256+128 sd 133 (แรม256เพิ่งซื้อมาไม่นาน) มีเหลือ128อีก1ตัว แล้วมีflash Drive 2 กิ๊ก ทำเป็น e-booster คือทำflsah Drive เป็นแรมด้วย เครื่องเร็วขึ้นเห็นได้ชัด
    hdd 20 gb วินโดว์ profresional
    เครื่องอ่าน dvd
    บานพับหัก ใช้กระเป๋าcompag รองไว้ด้านหลัง กระเป๋าของเเท้
    ไม่มีแบด เพราะเคยเสือมเลยโยนทิ่งไปแล้ว แต่ใช้อะแดปเตอร์ต่อไฟใช้อยู่
    เมนบอร์ดไม่จำวันที่

นอกจากนั้นทุกอย่างปรกติเล่นเน็ท พิมพ์งาน ทำได้ทุกอย่าง ปรกติ

รบกวนผู้รู้ช่วยตีราคาให้หน่อยครับ
    Last edited by cheney; 11 Aug 2008 at 16:47:53.

OverclockZone Member cheney's Avatar

ดัน ก่อน ครับ

ดันคับ

ดันอีกครับจ้า

อยากถามว่า compag presario 700 นี้ขายได้ประมาณเท่าไหร่ครับ สเปกดังนี้

amd 900 กว่าๆ เกือบกิ๊กครับ
    แรม 256+128 sd 133 (แรม256เพิ่งซื้อมาไม่นาน) มีเหลือ128อีก1ตัว แล้วมีflash Drive 2 กิ๊ก ทำเป็น e-booster คือทำflsah Drive เป็นแรมด้วย เครื่องเร็วขึ้นเห็นได้ชัด
    hdd 20 gb วินโดว์ profresional
    เครื่องอ่าน dvd
    บานพับหัก ใช้กระเป๋าcompag รองไว้ด้านหลัง กระเป๋าของเเท้
    ไม่มีแบด เพราะเคยเสือมเลยโยนทิ่งไปแล้ว แต่ใช้อะแดปเตอร์ต่อไฟใช้อยู่
    เมนบอร์ดไม่จำวันที่

นอกจากนั้นทุกอย่างปรกติเล่นเน็ท พิมพ์งาน ทำได้ทุกอย่าง ปรกติ

รบกวนผู้รู้ช่วยตีราคาให้หน่อยครับ

OverclockZone Member compaq's Avatar
    นครราชสีมา-มหาสารคาม

ถ้าเป็นผมนะ จะซื้อ hdd มาใส่เพิมแล้วเก็บไว้โหลดบิทครับ

Smile

Quote Originally Posted by compaq View Post
    ถ้าเป็นผมนะ จะซื้อ hdd มาใส่เพิมแล้วเก็บไว้โหลดบิทครับ
    ก่อนอื่นขอบคุณครับ

อยากถามว่าท่านสนใจอยากซื้อเก็บไว้โหลดมั้ยครับ ผมให้ราคาพิเศษครับ

Bookmarks

Bookmarks