Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อการด์จอใหม่-ช่วยแนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อการด์จอใหม่-ช่วยแนะนำด้วย

ตอนนี้ผมมี CPU :CORE2DUO 2.66 GHz
    : RAM 2 GB
    : VGA CARD : NVIDIA-GwForce 8400 GS 256 MB
    ปัญหามีอยู่ว่า ตอนเล่นเกมรู้สึกหน่วงๆ ปรับความละเอียดได้แค่ 1024x...(เกม RainBows Six-VEGUS2 , Ghost Recon-Advance Warfights 1 และ 2 ) อยากให้ลื่นๆ หน่อย ก็เลยสงสัยว่าควรจะเพิ่มการด์จอเป็นซัก 512 ดีหรือเปล่า อาการดังกล่าวจะหายมั้ย
    รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วย .....(งบมีน้อยนะครับ)

ปล.
    แล้วถ้าเปลี่ยนการด์จอ ควรเล่นรุ่นไหน ที่support หลากหลาย และรองรับเกมใหม่ๆ ด้วย (ขอเยอะไปเปล่า...แต่งบน้อย)

งบไม่เกิน3000-4000 บาท (น้อยไปเปล่า...ชี้แนะด้วย)

THANK
    Last edited by boredman; 12 Aug 2008, 10:25:54.

งบทะร่ายล่ะง๊าบ -*-

Comment

มีงบเท่าไหร่ละครับไม่บอกงบก็บอกไม่ถูกเหมือนกัน

Comment

Working...
      X