Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ออนบอร์ด ใส่แรมแล้วแรมหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ ออนบอร์ด ใส่แรมแล้วแรมหาย

เครื่องของผมเป็นการ์ดจอ ออนบอร์ด มีแรมอยู่แล้ว 512 mbผมซื้อมาเพิ่มอีก 1 gb พอใส่แรมทั้งสองอันแล้ว แรมมันหาย 256 mbอยากรู้ว่าเมนบอร์ดของผมเป็นแบบแชร์แรมไหมครับ ถ้าเป็นอย่างนี้ผมจำเป็นต้องซื้อการ์ดจอมาใส่ไหมครับ

แชร์แรมคับ

Comment

จำเป็นต้องหาการ์ดจอมาใส่ เมื่อ ต้องการการเล่นเกมที่ออนบอร์ดมันรับไม่ไหวคับ

Comment

หาการ์ดจอมา
        ใช้แรมได้เต็มๆ

Comment

เป็นเรื่องปกติครับ

Comment

ดีแล้วครับที่มันแชร์ จะได้เล่นเกมส์ได้ดีขึ้น

Comment

Working...
            X