Announcement

Collapse
No announcement yet.

Utorrent มันดิ้นไปดิ้นมาอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Utorrent มันดิ้นไปดิ้นมาอ่ะครับ

คืผมใช้ Utorrent แล้วมีปัญหาดังนี้ครับ คือไฟล์มันชอบดิ้นไปดิ้นมาครับ ตอนมัน upload และ download อ่ะครับ เมื่อก่อนมันไม่เคยเป็น แต่น้องผมมันไปตั้งค่าอะไรก็ไม่รู้ มันก็เลยเป็นอย่างนี้ เมื่อก่อนมันจะสงบนิ่งเรียบร้อยอยู่กับที่ครับ แต่ตอนนี้พอมันดาวโหลดเสร็จ ต้องมานั่งเสิร์ซกดหาไฟล์ที่โหลดมาครับ เพราะไฟล์ในเครื่องผมเยอะ รำคาญใจมาก ใครมีวิธีแก้ไขปัญหาให้ผมได้บ้างครับ ร่ายมาซะยาวเลย ขอบคุณครับ

ผมก็เป็นในV 1.8 เวลาลดuploadลงเหลือ 10-20K มันจะดึง download จาก 400K กว่าๆลงมาที่ 50K

เเล้วspeed กระดิกไปมา ไม่นิ่ง
    เเต่กลับมาใช้ 1.7 ก็หาย คงเป็นที่ V1.8มั่ง

Comment

เเล้วมานไม่ตาย หรอ เห็นดิ้นไปๆ มาๆ เหมือน ปลา ไกล น้ำ - -

Comment

เวลามันดิ้น ก็กดตรง name บนหัวสุดครับ มันจะนิ่ง

และเวลาหาไฟล์ ก็คลิ๊กขวาใน utorrent ตรงข้อมูลที่โหลดแล้ว open content folder

หรือตรงข้างล่างมันจะมีรายละเอียดไฟล์ ไปเปิดดูตรงนั้นเลยก็ได้

Comment

Working...
        X