Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ

GF 9600 GT กะ HD4870 อันไหนถูกกว่ากันแล้วราคาเท่าไรกันบ้างครับ
    แล้ว ถามเพิ่มครับ ถ้าสมมุตมะมีตังซื้อ 2 อย่างนั้น แล้วใช้ GF 8600GT จะเล่น โปรสตรีทกะ CoD4 ลื่นป่ะคับ
    ขอบคุณครับ

9600GT ถูกกว่าคับ ประมาณ 3500-4000 มั่ง
    ส่วน 4870 ก็ 10,500-11,000 คับ

ปล ตอบได้แค่นี้คับ ประโยคหลังผมชัก งง รอท่านต่อไป

Comment

รู้หนึ่ง ไม่รู้สอง
      gf 9600gt ถูกกว่าครับ
      ไม่ยักไปถามห้อง vga แหะ
      http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=34
      มาถามห้อง amd เด๋วก็บอก amd ถูกกว่าเป็นใหนๆ ครับ

Comment

ขอบคุณที่แนะนำครับ เด๋ยวไปถามห้อง VGA

Comment

ถามต่อนะครับ 4850 นี่ราคาเท่าไรเรหคอรับ

Comment

คือมะค่อยรุเรื่องอ่ะครับ โทดทีนะครับถ้าถามไรผิดพลาดไป

Comment

น่าจะ 6000+ ครับ แต่เลข 3 หลักหลังเท่าใหลไม่แน่ใจนะครับ
              ถ้าไม่คิดไรมากลองไปตั้งรับ มือ2 ในห้องนี้ดูครับ เห็นมีคนเอามาปล่อยกันแล้ว ยังแจ่มๆอยู่เลย
              http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=16

Comment

ครือบ้านผมอยุอุบลอ่ะครับ
                หุหุ
                มะได้อยุในกรุง งุงิ

Comment

Originally posted by ninomiya View Post
                  ครือบ้านผมอยุอุบลอ่ะครับ
                  หุหุ
                  มะได้อยุในกรุง งุงิ
                  กำ ถ้าสะดวกว่างๆก็ขับรถมาซื้อก็ได้ครับจากอุบลฯมากรุงเทพฯประมาณไป-กลับ11xx กิโลเองผมไปเที่ยวบ่อยๆที่จ.อุบลน่าเที่ยวครับ รวมค่าvga-ค่าน้ำมันก็หมื่อกว่าเองยังไม่รวมค่าอาหารและที่พัก ปล.ล้อเล่นคับ

Comment

555+ ขอบคุณครับ จังหวัดอุบลน่าเที่ยวจริงครับ คนหล่อเยอะๆครับ ดูอย่างผมเป็นต้น (แหวะๆ)

Comment

สั่งซื้อได้ครับ ผมก็สั่งซื้อเป็นประจำ

Comment

Originally posted by ninomiya View Post
                        555+ ขอบคุณครับ จังหวัดอุบลน่าเที่ยวจริงครับ คนหล่อเยอะๆครับ ดูอย่างผมเป็นต้น (แหวะๆ)
                        บ้านเดียวกัน เฮา หนองคาย หน้าตาดีเหมือนกัน 55+

Comment

ฮ่วยยยยย มีแต๊อิสาน เน๊อะะะ (ล้อเล่นน๊าคร้าบบบบบบบบบบบ)

Comment

Working...
                          X