Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 มารายงานตัวคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 มารายงานตัวคร้าบ

มะวานไปรับแรมที่ซื้อจากในเว็ปเนี้ยแหละ ไปเห็น 4850 แล้วมันจี๊ด เลยต้องควักกระเป๋า ซื้อมาอีก เอามาลองใช้ดู ภาพสวยสมคำล่ำลือจริงๆ เอาดูหนัง Full hd ภาพคม สีสัน รายระเอียดสุดยอดคมชัดสุดๆ อีกอย่างผมเล่น cs:s ทุกวัน ภาพสวยคม สีสันกำลังดี ต่างกับ 8800gts อย่างเห็นได้ชัดเลย รู้งี้ใช้ตั้งนานละ อิอิ แว๊บไปและ โดนถล่มเละแน่ตรู

ยินดีด้วยครับ เจอปัญหาไดรเวอร์เมื่อไหร่ มาถามได้ทุกเมื่อครับ 5555+

Comment

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ

Comment

ทำไมซื้อมาใช้แป๊บเดียวเห็นนู่นเห็นนี่เยอะจังหว่า ทำไมผมยังไม่เห็นเลย เรื่องดูหนังกับเรื่องสีสันผมว่ามันก็เหมือน 8800 หรือตาเราไม่เทพพอ แต่ที่รู้สึกได้คือความลื่นที่เพิ่มขึ้น

Comment

555+ สมคำร่ำลือ อิอิ

Comment

เอามาโหลด bit แทน 8800GT ท่าจะเเรงไม่น้อย
            เก็บตังต่อไปเพื่อ 4870X2 หุหุหุ

Comment

เล่นเกมส์ ก็สีต่าง จากค่ายเขียวเหรอครับเพราะผมไม่ดูหนังครับซื้อมาเล่นเกมส์ จะเอา 4850 หรือ 8800GT ดีครับ

Comment

ออกตัวก่อน ผมใช้ XFX GF 9600 GT
                ปัญหาเรื่อง Driver ของตระกูล ATi ก่อน HD 3650 ผมไม่เถียงครับ
                แต่เริ่มจาก HD 3850-3870 เป็นต้นมา ปัญหาต่างๆได้รับการแก้ไขเกือบหมดแล้วครับ

Comment

...

Comment

แหมนี่มานเรื่องของ ตาไครตามันอะคับ ตาผมดันไปชอบภาพของ ati ซะงั้น หลงรักเลยละ อิอิ จะว่าไปก็ชอบมาตั้งนานแล้วละ แต่มีปัญหาอยู่เรื่องเดียว มันร้อนชิบเป๊งเลย ati เนี่ย อยากได้บล๊อคน้ำ หามือ 2ก่อน อิอิ ใช้ccc แล้วมันก็ manual ได้แค่ใบเดียว อีกใบร้อนตับแตก

Comment

วันนี้ได้ลองดูหนัง HD 1280x720 ภาพที่เห็นด้วยตามันต่างกับ 8800GT จริงๆ ภาพที่ดูด้วย 8800GT มันจะมองเห็นเป็นเส้นตารางถี่ๆ แต่พอเป็น 4850 มันจะมองไม่ค่อยเห็นเส้นพวกนี้แต่ก็ยังเห็นอยู่บ้างแต่ไม่ชัดแบบ 8800GT ส่วนหนังอะไรคงไม่ต้องบอกนะ อิอิ

Comment

ใช้โหลดบิท + เล่นเกมส์
                        ยิ่งตอนดูภาพ แต่งเคสสวยๆแล้ว
                        สีมันสดมากเลย
                        แสบตาไม่หาย อิอิ

Comment

4850 หลังเกม ใหม่ออก ค่อยซื้อดีก่า เห็นว่า crysis ภาคใหม่จะออกละ

15 สิงหา เอา จอ 24 มาดูหนัง ชมพูไปพลางๆก่อน

Comment

Originally posted by dkk View Post
                            วันนี้ได้ลองดูหนัง HD 1280x720 ภาพที่เห็นด้วยตามันต่างกับ 8800GT จริงๆ ภาพที่ดูด้วย 8800GT มันจะมองเห็นเป็นเส้นตารางถี่ๆ แต่พอเป็น 4850 มันจะมองไม่ค่อยเห็นเส้นพวกนี้แต่ก็ยังเห็นอยู่บ้างแต่ไม่ชัดแบบ 8800GT ส่วนหนังอะไรคงไม่ต้องบอกนะ อิอิ
                            ทดลองใช้ด้วยตนเองเป็นยังไงบ้างท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                              ทดลองใช้ด้วยตนเองเป็นยังไงบ้างท่าน อิอิ
                              ต้องค่อยๆศึกษากันไป ยังไม่ค่อยชินกับสีแดงเท่าไร แต่เบื้องต้นก็โอเค เล่นเกมส์ลื่นดี

Comment

Working...
                              X