Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่ครับใช้โปรแกรม AMD GPU clock tool

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที่ครับใช้โปรแกรม AMD GPU clock tool

ช่วยที่ครับใช้โปรแกรม AMD GPU clock tool แล้วพอรีสตาร์แล้วมันไม่จำค่า เวลา oc ต้องมาทำใหม่ทุกครั้งเลยครับ มีวิธีทำให้มันจำค่ามั้ยครับ ตอนนี้ใช้การ์ด 4850 ครับ ส่วนโปรแกรม AMD GPU clock tool ใช้เวอร์ชั่น 9.8ครับ ขอความช่วยเหลือชี้แนะผมหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ อ้อผมใช้ วินโดว์ xp sp3 ครับ
    Last edited by csanti2000; 12 Aug 2008, 05:14:41.

ดันหน่อยครับ

Comment

ช่วยตอบหน่อยครับป๋ม

Comment

เงียบจังเลยครับ

Comment

มีใครรู้มั่งครับช่วยบอกผมทีครับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่คับ มันไม่จำค่าครับ เป็นปกติครับ
            ถ้าอยากให้มีการจำค่าตอนโหลดวินโดวส์ใหม่น่าจะใช้ Riva Tuner และ ATI Tool หรือ ATI Tray Tool ดีกว่าคับ

Comment

มันไม่จำค่าครับ รอrivatunerไปก่อน หรือไม่ก็เอางี้ คล๊อกค่าไหนไกลสุด เสถียรสุด ก็flash biosไปเลย

Comment

Originally posted by xjojack View Post
                ผมก็ใช้อยู่คับ มันไม่จำค่าครับ เป็นปกติครับ
                ถ้าอยากให้มีการจำค่าตอนโหลดวินโดวส์ใหม่น่าจะใช้ Riva Tuner และ ATI Tool หรือ ATI Tray Tool ดีกว่าคับ
                Originally posted by shady View Post
                มันไม่จำค่าครับ รอrivatunerไปก่อน หรือไม่ก็เอางี้ คล๊อกค่าไหนไกลสุด เสถียรสุด ก็flash biosไปเลย
                อ้อขอบคุณทั้ง2ท่านมากๆครับ

Comment

Working...
                X