Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer TravelMate 3242NWXMi แรมที่ให้มาเป็นแรมอะไรอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer TravelMate 3242NWXMi แรมที่ให้มาเป็นแรมอะไรอะครับ

ซื้อตอน คอมมาร์ท 5/2006

แรมยี่ห้ออะไร
    ซิทอะไร
    บัสเท่าไร
    ทำ Dual Channal ได้ป่าว

ไม่แน่ใจว่าใช่ Nanya รืป่าวครับ

อยากเพิ่มแรมอะครับ
    แต่อยากให้มันเป็น Dual Channal ด้วยอะ
    ไม่ทราบว่ารุ่นนี้ทำได้รืป่าวอะครับ

อีกนิดครับ
    ช่วยบอกราคาของ Asus A8JS ตอนนี้ให้ทีครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบครับ

ขุดๆ

Comment

ยี่ห้ออาไร ชิพอาไร ไม่รู้อ่ะคับ
      รู้แต่บัส 533 ถ้ามีช่องแรม 2 ช่องก็น่าจะ Dual ได้คับ

เรื่องชิพนี่ของผมก็ Acer เหมือนกันแต่ของผมชิพ Samsung อ่ะคับ

Comment

ขุดอีกครั้งนะครับ

Comment

เรื่องยี่ห้อของแรมนั้นขึ้นอยู่กับล็อตของทางโรงงานด้วยนะครับ แต่เมนบอร์ดน่ะตัวเดียวกันแน่นอน

ส่วนแรมซัพพอร์ต Dual Channels ครับ

** แต่.. กับโน๊ตบุ๊คแล้วผมบอกได้เลยว่า มีหรือไม่ ก็ไม่สำคัญครับ มีค่าเท่ากันครับ..

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
            X