Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าย เรื่องDriver ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าย เรื่องDriver ATI

คือผมเพิ่งเปลี่ยนการ์ดจอวันนี้อะครับ

เป็น HD2600XT AGP นะครับ

แบบประมาณว่าเมื่อก่อนใช้ X1650Pro เล่น Grid ได้แต่ปรับที่ต่ำสุดน่ะครับ

ตอนนี้เปลี่ยนมา HD2600XT ใช้ Drivers 7.10 น่ะครับ มันเล่น Grid ไม่ได้อ่า เข้าเกมละขึ้นจอฟ้า รันพวกโปรแกรมเทสต์ เช่น Aquamark3 D3Mark06 ก็ไม่ได้ด้วยอ่ะครับ

ใครพอทราบบ้างครับว่าผมควรจะใช้ Drivers ตัวไหนดี แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณคร้าบ

เปลี่ยนไดร์เวอร์ ตัวอื่นดู (เค้าไปเวอร์ชั่น 8.X แล้วนี้)

Comment

ทำไมเอา 8.7 มาลงไม่ได้อ่าคับ ทำไงดี

Comment

ไดร์ฟเวอร์ในเว็ป ATI มันเป็นของ PCX ครับ AGP ต้องหาจากผู้ผลิตเอง เพราะการ์ดพวกนี้ใช้สะพานจาก PCX to AGP เลยจำเป็นต้องมีไดร์ฟเวอร์ต่างหาก

Comment

อ๋ออออออ เค้ามีตั้งกระทู้สำหรับDrivers ATI ไว้ให้แล้วนี่เอง มองไม่เห็น ขอโทษครับๆๆ แหะๆ เพิ่งมาเห็นเมื่อเช้านี่เอง

Comment

รอซักนิดครับ กําลังทํา 8.7ให้

Comment

ลุยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=772

Comment

ซื้อมาใหม่ เล่นเกมแรงไหมครับ

มาบอกผมด้วยนะ

ผมก็ใช้อยู่งับ อิอิ

PCI-E นะ

Comment

ว๊าว ใจดีจัง ขอบคุณคร้าบๆๆ

Comment

มันเล่น drid ละมีภาพแตกด้วยอ่ะ สงสัยเป็นที่ไดรฟ์เวอร์มั้ง เหอะๆๆ

Comment

Working...
                    X