Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาช่วยจัด Spec ให้หน่อยก๊าฟฟฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยจัด Spec ให้หน่อยก๊าฟฟฟ

เกริ่นก่อนนะ คือจะหันมาเล่น AMD แต่ผมไม่ค่อยรู้เรื่องว่า ของๆ AMD นั้นควรใช้อะไรบ้าง คือที่คิดไว้ก็กะจะใช้ให้นานหน่อย ทำงานพวก Multi งบ 17000 ไม่รวมจอนะครับ

Cpu Fix ไว้ที่ Phenom 9550
    HDD 250 GB Seagate

ส่วนที่เหลือรบกวนพี่ๆใน Board หน่อยนะครับ ถ้าบอกราคาแต่ละตัวมาเลยก็จะดีมากๆเลยคับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by derlapong; 12 Aug 2008, 07:45:26.

ดันวุ้ย

Comment

เหอๆ งบ พิมพ์ตกไปตัวนึงหรือเปล่าครับ

Comment

คงจะแบบนั้นแห่ล่ะครับ อิอิ

Comment

ว้าผ่านไปวันม่ามีใครมาตอบให้เรย

Comment

9550
            ax78
            geil ultra(sink สีส้ม) bus 1066 2*1gb
            4850
            คงพอค่าเคส กับ psu นะครับ

Comment

นึกว่าจะรออีกวัน อิอิ

X4 9550 7000
              ECS 780A HDMI 2300 VGA ON เหลือแล้วครับ งานแบบนี้
              RAM ROX 800 2Gx2 2800
              DVDRW 1000
              CASE 1000
              PSU DELUX 500W 900
              HDD 320G 2000

17000

Comment

โอ้ ขอบคุณสำหรับ เสียงตอบรับครับ

Comment

ผมว่ารออีกอึดใจดีมั้ย x4 45nm กำลังจามา ดีกว่าตัวปัจุบันเยอะ

Comment

Originally posted by peaksf View Post
                    ผมว่ารออีกอึดใจดีมั้ย x4 45nm กำลังจามา ดีกว่าตัวปัจุบันเยอะ
                    ตามนี้ถ้าเครื่องเก่ายังพอใช้ได้อยู่(แอบเนียน).

Comment

อือ เครื่องเก่าผมก็ยังใช้ได้อยู่ ครับ

รบกวนถามพี่ๆใน บอร์ดทีคับว่า 45 nm จะมาประมาณมะไหร่ครับ จารอออออออออ

อยากเล่น AMD เพราะ กล่องมันเท่

Comment

เป็นไงบอกด้วยนะครับ

Comment

Working...
                        X