Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG W1952TQ vs Samsung 953BW ซื้ออันไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LG W1952TQ vs Samsung 953BW ซื้ออันไหนดีกว่าครับ

LG W1952TQ vs Samsung 953BW ซื้ออันไหนดีกว่าครับ

จริงๆเล็ง L197WHอีกตัวเเต่ถ้าจะยังไม่ออกหรือก็ไม่เข้าไทย

ขอบคุณครับ

สองตัวนี้ถามบ่อย สรุปคือ ชอบดีไซด์ อันไหน่เอาอันนั้นครับ

Comment

ผมชอบ samsung 953BW ถอยมาแร้ว แต่มานแสบตาไปนิดสว่างเกิน

Comment

แนะนำ LG ครับ เพราะพึ่งถอยมาเมื่อ 2 วันก่อน เอามาเทียบกับ ACER 19นิ้วตัวเก่า สีสด สวย กว่าเยอะเลยฮะ ชอบๆ ส่วน SAMSUNG ผมว่า รุ่น 19 นิ้วมันไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่ ต้อง 22" ขึ้นไป สวยดี (เว้นรุ่น T190)

Comment

Working...
        X