Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น HD4850 ลองเลย !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น HD4850 ลองเลย !

MSI R4850-T2D512

ซื้อมาได้ประมาณสองเดือน ราคา 6,380 บาท ราคาเดียวทุกร้านที่ขายในพันธ์ทิพถูกกว่าตัวอื่นประมาณ 700-1,000 บาท แต่ว่าตัวการ์ดโดยรวมนะครับก็คือ...ตามราคาสมเหตุสมผล
    ลองเล่นเกมส์ที่มีอยู่หลายสิบเกมส์แต่ไม่ถึงหนึ่งร้อยเกมส์ เล่นได้ครับไม่มีปัญหาเลยครับ ภาพสวยงาม (High,Veryhigh) เกมส์เก่าเช่น Warcraft III , FarCry , XIII เกมส์ใหม่เช่น Tiberium Wars 3 , Crysis , Tiberium Wars 3 Kane's wrath

SPEC เครื่อง(อย่างเก่าครับแต่ไม่ธรรมคา)

Mainboard ASUS A8N-E
    CPU AMD Athlon 3500+ (2.2-2.4 GHz)
    RAM DDR400 2 GB
    VGA MSI R4850-T2D512
    Harddisk 250 GB
    Power Supply 500W(Max)

ความคิดเห็นโดยรวมเพื่อนๆ ช่วยตอบด้วยนะครับ ?

จะให้ตอบอะไรครับ ?

Comment

Warcraft III ไม่น่าเอามาร่วมด้วยนะคับ - -"

ว่าแต่ จะให้ตอบอะไรครับ ? นั่นนะสิ

Comment

ทึก ทึก ทึก โป๊ะ

เย้ !!

Comment

ใช้อยู่เหมือนกาน กำลังโมไฟให้แตป อิอิ

Comment

จะตั้งทำไมหายๆรอบอ่ะ

Comment

กินไฟ บ้านมากขึ้น มากไหมคับ

Comment

ร้านก๊วยจั๊บ ตั๊กม้อ เลยวัดบางพระอร่อยนะครับ ลองไปกินดู

ปล.ตอบละนะ

Comment

Working...
                X