Announcement

Collapse
No announcement yet.

Harddisk 32MB อ่านเร็วกับcopyเร็วกว่า 16MB มากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Harddisk 32MB อ่านเร็วกับcopyเร็วกว่า 16MB มากไหมครับ

Harddisk 32MB อ่านเร็วกับcopyเร็วกว่า 16MB มากไหมครับ

ถ้าวัดจากประสบการณ์ที่ใช้

ขอบคุณครับ
    Last edited by asaren; 12 Aug 2008, 15:26:35.

อืม...32....น่าจะเร็วกว่า.........16 ..............

รบกวนเรปต่อไปครับ...???

Comment

มันขึ้น อยู่กะ อุปกรณ์ภายในคอมด้วยง่ะ

รอเปต่อไปอีก

Comment

ถ้าในทาง ทฤษฎี เร้วกว่า แต่ถ้าใช่จิงยังไม่เคยลองอะ ต้องให้คนที่ใช้ทั้ง 2 ตัว มาบอกประสบการณ์

Comment

มีกระทู้เรื่อง buffer อยู่อะครับ ลองดูนะครับ

Comment

wd640 aaks 16mbแรงกว่า sg500 32mb

Comment

แล้วความเร็วในการ copy ข้อมูลใน hdtune กับความเร็วจริงที่เขียนมันเท่ากันไหมครับ

Comment

ส่วนของผมมัน 8 แต่เขียน registry เข้าไปแชร์แรมออกมากลายเป็น 64 บนวินโดวส์ XP 64 Bit ครับ เร็วมาก บู๊ดวินโดวส์แค่ 20 วิเอง (ไม่ลงโปรแกรมอะไรเลย)

Comment

Working...
                X