Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Green Wi-Fi สำหรับสมาชิก OCZ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจก Green Wi-Fi สำหรับสมาชิก OCZ ครับ

หมดแว้วค๊าบบบบบ โอกาสหน้าจะมาแจกใหม่ฮะ

มีอยู่ 2 ที่ครับ พอดีสัญญาณมันมาไม่ถึงหอ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ เลยเอามาแจกครับ

ใครต้องการ Post ไว้นะครับไม่ต้อง PM มา ขอ 2 คนแรกครับ

แล้วเดี๋ยวผมจะ PM กลับไปครับ ^^

วิธีลงทะเบียนครับ :: http://www.truewifi.net/th/promotion/green_bangkok.htm

Last edited by ManMath; 12 Aug 2008, 15:33:28.

ขอ 1 ที่ครับ ขอบคุณครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ขอด้วย ขอบคุณคับ

Comment

สนใจครับ pm มาหน่อยครับ

Comment

หมดแล้วนะครับผมมม

Comment

ขอครับ

Comment

มี แต่ใช้ไม่ได้ แสกนหาสัญญาณไม่เคยเจอเลย งง !!!!

Comment

ขอได้ฟรีที่๊๋ TRUE SHOP เด้อออออ ใช้ได้ถึงสิ้นกันยา

Comment

อยู่ ตจว.ใช้ได้กับเค้าหรือป่าวครับ - -*

Comment

คงยากครับเพราะไม่มี

Comment

Working...
                    X