Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 4600+ ที่ขายในปัจจุบันเป็น 90nm. เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 4600+ ที่ขายในปัจจุบันเป็น 90nm. เหรอครับ

เพิ่งไปสอยมาวันนี้กับ J&W RS780UVD-AM2+ ครับ

ภาพประกอบ

สงสัยว่า ทำไมดันบวมจาก 65nm ไปเป็น 90nm อ่ะครับ

แถมยังเป็น Windsor อีกต่างหาก

ผมซื้อมาเป็นกล่องแบบใหม่นะครับ

90 nm ก็มีปะปนมาครับ เคยเห็นจากร้านjib

Comment

ไปไกลกว่า 4600+ 65 ผมอีกนะนั่น ของผมเกิน 3.0 ก็ไม่ผ่านแล้ว

Comment

คงต้องส่อง เอาแหละครับ ^^

Comment

เดี๋ยวนี้ถูกมากแล้วครับ

แล้วก็กำลังล้างสต๊อกครับ อาจจะมีปนกันบ้าง

ธรรมดาน่าจะเขียนบอกไว้ข้างกล่องนะ บางคนชอบไม่เหมือนกัน บางคนชอบ 90nm บางคนชอบ 65nm

Comment

ปกติเขาแปะฉลากไว้ข้างกล่องนี่ครับ
            แต่เห็นว่าชอบสับสนกันบ่อยๆ ระหว่างตัว 65nm กับ 65 Watt(90nm)

Comment

Originally posted by Drunk View Post
              เดี๋ยวนี้ถูกมากแล้วครับ

แล้วก็กำลังล้างสต๊อกครับ อาจจะมีปนกันบ้าง

ธรรมดาน่าจะเขียนบอกไว้ข้างกล่องนะ บางคนชอบไม่เหมือนกัน บางคนชอบ 90nm บางคนชอบ 65nm
              ถ้าจะดูก็ง่าย ๆ เลยครับ 65nm ลงท้าย DO 90nm ลงท้าย CZ

ผมคิดว่า 90nm เลิกขายแล้วซะอีก (ทั้ง ๆ ที่กล่องก็เป็นแบบใหม่)

Originally posted by Zepia View Post
              ปกติเขาแปะฉลากไว้ข้างกล่องนี่ครับ
              แต่เห็นว่าชอบสับสนกันบ่อยๆ ระหว่างตัว 65nm กับ 65 Watt(90nm)
              แปะครับ แต่ไม่ได้บอกสเป็กชัดเจน

ตัวนี้ 90nm. 65W แถมใช้ไฟตามสเป็ก 1.2V อีก - -* (ยังงงว่าทำไมใช้ไฟน้อยกว่าตัว 65nm)

Comment

อัดไกลกว่าตัว G2 ครับ แรงๆ

Comment

งงเล็กน้อย เพราะไฟ Default มาที่ 1.25 - -*

Comment

Working...
                  X