Announcement

Collapse
No announcement yet.

0เอเซอร์เขาบอกว่าปรกติจริงหรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองแก้ผ้านั่งเปิดโน๊ตบุ๊คดูครับ เพราะกระแสไฟฟ้าสถิตมักมาจากเส้นไยของเสื้อผ้า

Comment

Originally posted by Shattered_Skies View Post
      ลองแก้ผ้านั่งเปิดโน๊ตบุ๊คดูครับ เพราะกระแสไฟฟ้าสถิตมักมาจากเส้นไยของเสื้อผ้า
      บรรเจิดมาก

Comment

EVEREST Ultimate Edition v4
        เอามา เช็ค อาราย อ่ะ ครับ

Comment

ผมเคยเป็นครับ เครื่อง Acer Travelmate เลยไปคุยกับศูนย์และทดลองให้ดู
          ตอนแรกทางศูนย์หาวิธีแก้ไม่ได้ ผมก็ให้เหตุผลเกี่ยวกับเรื่องของงานที่ไม่สามารถเสี่ยง
          กับการเปิดติด หรือไม่ติดได้

ตอนหลังทางศูนย์แก้ไขโดยการเปลี่ยนเมนบอร์ดให้เลย หายครับ

ลองคุยดูดีดี อาจจะมีวิธีแก้ไข

Comment

เอิ๊กๆ ปัญหาโลกแตก ไปศูนย์มันเปิดติดปกติก็ทำอะไรไม่ได้อีก พอมันเป็นก็ไม่ได้ไปพอจะไปมันก็ไม่เป็น 555

Comment

Working...
            X