Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ ๆๆ คับถามราคาชุดระบายความร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ ๆๆ คับถามราคาชุดระบายความร้อน

คือ ถามราคาชุดระบายความร้อนด้วยน้ำอะคับมันราคาเท่าไรคับ

มันมีตั้งแต่ถูกไปจนแพงอ่ะครับ เอา cpu หรือ gpu ด้วยละ

Comment

เอาแค่ CPU ก็พออะคับ เอาราคา กลาง ๆๆ อะคับ CPU เป็นของ AMD อะคับ

Comment

3500 น่าจะอยู่มั่ง เน้นบล็อกดีๆ ไว้ก่อน

Comment

เข้าไปถามที่ห้อง water cooling สิครับ

มาตั้งอะไรในนี้

ใช้งานให้ถูกกฏหน่อยสิครับ

Comment

อยู่ที่ไหนละครับ
            ถ้า กรุงเทพ ก็ไปพันทิพย์ พลาซ่าครับ

ชั้น1 หาป้ายร้าน TK_com

เดินไปถามเค้าเลย เด๋วเทพเค้าจะ แนะนำให้ครับ

บริการดีมาก

Comment

Working...
            X