Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ งานใน Flashdrive กลายเป็นอะไรก็ไม่รู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ งานใน Flashdrive กลายเป็นอะไรก็ไม่รู

ลักษณะเป็นแบบนี้ครับ
    โหลด antivirus update มาแสกนดูแล้วไม่หาย ทั้งสองตัว
    ใครทราบการแก้ปัญหาอาการนี้รบกวนหน่อยนะครับ
    Attached Files

มันไม่ใช่ไวรัสหรอกครับ แต่ Flashdrive เจ้ากรรมคงจะไกล้พังแล้วล่ะ

แนะนำให้ Format ไปเลยแบบ Full นะครับ เป็น FAT ด้วยนะอย่าใช้ FAT32 มันไม่ค่อยดี

Comment

แล้วงานที่เละ ๆ นั่นก็หายไปเลยใช่ไหมคับ แก้ไขไม่ได้แล้วเหรอ T-T

Comment

Working...
      X