Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยครับ เรื่องค่า CL ของ RAM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยครับ เรื่องค่า CL ของ RAM

พอดีกำลังจประกอมคอมใหม่ และช่วยแนะนำ RAM ที่น่าใช้ ราคาปานกลางด้วยครับ

มาเจิม หุหุหุ

Comment

อัพลายเซนต์

Comment

เอามา OC หรือเปล่าคับ ถ้าไม่คล็อกก็พวก Kingston สิคับไม่ต้องคิดมากแต่ถ้างบสูงอบากได้สวยๆแนะนำ OCZ กับ Crucial

Comment

rox ยี้ห้อนิยมของ พี่วิกร อิอิ

Comment

CLน้อยๆ มันก็ส่งข้อมูลเร็วกว่าCLเยอะๆ

Comment

CLน้อยๆ มันก็ส่งข้อมูลเร็วกว่าCLเยอะๆ
              ถ้าสปีดมันเท่ากันอะนะ

Comment

Working...
              X