Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น GRID บน Notebook แล้วกระตุกมากเลย ปรับได้ป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น GRID บน Notebook แล้วกระตุกมากเลย ปรับได้ป่ะ

core2duo 2.0G
    ram 2 G
    Geforce 8400gs
    hddd 160

มีวิธีที่จะเล่นแบบลื่นไหลได้ป่ะ

มันไม่น่าจะอืดมากนะ

ก็ไปปรับกราฟฟิคในSettingเป็นLowซิครับ

Comment

ปรับตรงไหนอ่ะ เข้าไปแล้วปรับไม่เห็นมีเลยอ่ะ

Comment

ปรับ Low อย่างเดียว

Comment

ได้แล้วครับ ขับยากมากเลยอ่ะ

ใช้จอยก็ไม่ได้อ่ะ จอยอันร้อยกว่าบาทอ่ะ

Comment

ใช้จอยได้นะครับ จะถูกๆหรือแพงๆก็ใช้ได้ วิธีตั้งจอยดูที่นี่ครับ>>จิ้ม<<

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
              ใช้จอยได้นะครับ จะถูกๆหรือแพงๆก็ใช้ได้ วิธีตั้งจอยดูที่นี่ครับ>>จิ้ม<<
              ป๋าๆ ผมเล่นไม่ได้อ่ะ
              ปรับ Low แล้วนะ แบบว่า เกมลื่น แต่ว่า ภาพมันแตกๆอ่ะ

Comment

เหนื่อยคับงานนี้เพราะสเปคการ์ดของคุณต่ำกว่าที่เค้าตั้งไว้ ต้องปรับแบบต่ำสุดแหละครับ

Comment

เหนื่อยคับงานนี้เพราะสเปคการ์ดของคุณต่ำกว่าที่เค้าตั้งไว้ ต้องปรับแบบต่ำสุดแหละครับ

Comment

ผมปรับภาพ แบบ medium ภาพสวยมาก ไม่กระตุก เวลาขับไวๆนี่ เบลอหมด มองไม่เห็นเลย ชนแหลก ยังเล่นไม่จบสักสนามเลย

Comment

กดเข้าAdvanceไปปรับ ปิดMotion Blurครับ

Comment

Working...
                      X