Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 4850 กับ ATI 3450 "ไม่ทำ" crossfire สามารถใส่บอร์ดเดียวกันได้ไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 4850 กับ ATI 3450 "ไม่ทำ" crossfire สามารถใส่บอร์ดเดียวกันได้ไหมครับ?

กะใ้ช้กะบอร์ด P5K EPU

ที่กะทำแบบนี้เพราะว่าต้องต่อ 3 จอครับใช้งานหลักสองจอที่กะต่อกะ 4850
    ส่วน 3450 เอาไว้ต่อ LCD TV ผ่าน HDMI เฉยๆ เลยไม่ต้องการการ์ดแรง

แบบนี้ทำได้ไหมครับ?

ได้

Comment

ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ ^^

Comment

แอบอยากรู้ว่ามัน crossfire กันได้ไหม
          แล้วคะแนนจะเป็นยังไง???

Comment

ตามท่านด้านบน

Originally posted by mcunn View Post
            แอบอยากรู้ว่ามัน crossfire กันได้ไหม
            แล้วคะแนนจะเป็นยังไง???

2 ตัวนี้ crossfire กันไม่ได้ครับ

Comment

Working...
            X