Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อย ใช้อะไรเปิด file นี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อย ใช้อะไรเปิด file นี้

โหลดบิทมาแต่ พอเสร็จมันมาเป็น file แบบนี้ ต้องใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรือแปลง มันได้ สำหรับฟังเพลง Thanks และถ้าใครมี link โหลดโปรแกรมด้วยยิ่งดี

เป็น file image ครับ

Comment

ลง K-Lite Mega Codec Pack 1.59
      แล้วตามด้วย K-Lite Codec Pack Full 2.77
      เท่านี้ก็เปิดได้แล้วครับ

ถ้ายังไม่ได้ แนะนำโปรแกม ครบจักรวาล
      เล่นด้วยโปรแกม BSplayer

จริงๆ แล้ว พอลง 2 ตัวแลกที่ว่า จะทำให้ โปรแกม เล่นไฟล์ หนัง เปิดได้ แล้วครับ

ถ้าหาไม่ได้ บอก ครับ เดียวผม หาให้ ^^
      ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
      ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
      ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
      sigpic

Comment

โปรแกรม poweriso ครับ ใช้วิธี mount image เหมือนกับโปรแกรม Daemon Tools

Comment

ลืมไปว่ายังไม่ได้ปิดออกมา แนะนำอีกตัวครับ

UltraISO ใช้ดี และง่ายครับ

ป.ล ผมเองก็ จำนามสกุน ไม่ค่อยได้ ด้วยสิ หน้าแตก ไป ^^
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

ขอ link download ด้วยครับ Thankx

Comment

ftp://katanasa.thaiddns.com/
              ID over
              Pass clock
              sigpic

Comment

Working...
              X