Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแบบคร่าวๆ ครับ เกี่ยวกับ Wifi ที่บ้าน กับ True Hispeed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแบบคร่าวๆ ครับ เกี่ยวกับ Wifi ที่บ้าน กับ True Hispeed

คือตอนนี้ใช้ True 512+โมเด็ม หัวเหว่ย MT800 ใช้เครื่องเดียว
    จะเซ้ทเป็น Wireless ให้เล่นได้หลายเครื่อง
    ต้องซื้อแบบไหน...ครับ (แนะนำรุ่นยิ่งดี)
    เพราะงงกับคำว่า Hub, Router, Hub......เหลือเกิน

ขอขอบคุณข้อมูลครับ

Originally posted by Rody View Post
    คือตอนนี้ใช้ True 512+โมเด็ม หัวเหว่ย MT800 ใช้เครื่องเดียว
    จะเซ้ทเป็น Wireless ให้เล่นได้หลายเครื่อง
    ต้องซื้อแบบไหน...ครับ (แนะนำรุ่นยิ่งดี)
    เพราะงงกับคำว่า Hub, Router, Hub......เหลือเกิน

ขอขอบคุณข้อมูลครับ
    D-KINK DSL G604T ครับ 2xxx ครับ ใช้ดีมาก

Comment

แนะนำให้ซื้อ Wireless-Router คับ ดู Asus ก็น่าเล่นดีนะครับลูกเล่นเยอะดีครับ

Comment

ดีลิง บางเครื่องเกเรคับ ที่ทำงานใช้อยู่ ตั้งค่าพาสเวิรดิ์ไม่ได้ งงกะมันให้ช่างมาดูก็แล้ว อัพเฟิร์มแวร์ก็แล้ว บ้านผมใช้ level1 คับ ประกันนานดีอ่ะชอบ

Comment

D-link ดีครับ เพราะมัน Dแล้ว link ได้ -*-

ผมเคยเอาของเพื่อนมาใช้ set buddy ไม่ได้ซักที งง ดูท่าจะ set ยากครับ

หาพวก ทึกๆครับ เปิดนานแล้วไม่หลุด
          ผมเคยใช้ยี่ห้อ PTIมั้ง ใช้ไปนานๆแล้วหลุดครับ

Comment

Working...
          X