Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้cd แบบ Externalลง os ในnotebookได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้cd แบบ Externalลง os ในnotebookได้ไหมครับ

คือ cd notebook ผมมันไม่ยอมอ่านแผ่นพอดีผมต้องการลงosใหม่ มันจะลงโดยการใช้ ใช้cd แบบ External ได้หรือเปล่าครับ พอดีผมจะชื้อไปใหม่ แต่อยากรู้ว่ามันทำได้เปล่า ไม่อยาก่ส่งnotebookเข้าศูนย์เสียวเวลาทำงาน ชื้อมายังได้สามเดือนก็ไปละ มันอ่อนมากๆหัวอ่านดีวีดี ของเจ้าเออเชอร์ งี้แหละ เออเชอร์ รูปร่างสวยราคาถูกผู้ใช้เจ็บ

ถ้ามานบูทdriveนั้นได้ก็ต้องใช้ได้ ไม่เคยใช้แบบexternalหงะ มานมีขึ้นในbiosมั้ยหละ ถ้ามานขึ้น แปลว่าได้ 100%

Comment

Working...
    X