Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำจอ 22 นิ้ว ทีครับ ระหว่าง Hp กะ Samsung

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำจอ 22 นิ้ว ทีครับ ระหว่าง Hp กะ Samsung

ช่วยแนะนำจอ 22 นิ้ว ทีครับ ระหว่าง Hp กะ Samsung

อันไหนจาดีกว่ากัน

ปล.อยากรู้ราคา HP 24 นิ้วด้วย
    Last edited by abc123555; 14 Aug 2008, 18:31:31.

สรุป DELL ในกระทู้คือคำตอบครับ เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by Sareshiku View Post
      สรุป DELL ในกระทู้คือคำตอบครับ เอิ๊กๆ
      ตามนั้น

Comment

เอ ผม งง อ่า

DELL โผล่มายังไง คับ

มันดีกว่าไอพวกนี้หรอ

เอิ๊กๆๆ
        Last edited by abc123555; 13 Aug 2008, 21:33:24.

Comment

จัด Dell ไป +1

Comment

แร้ว รายละเอียด จอ DELL มันมีไรบ้างครับ

ราคาเท่าไรด้วย ครับ

Comment

DELL รุ่นที่หมุนได้ Grey to Grey 5ms ต่ำกว่าเพื่อนมีดีที่ประกัน5ปี เอาสวยหมุนได้ก็HPไป ไม่ก็ACERรุ่นใหม่หมุนได้เหมือนกัน ส่วนคอนทราสContrast 20000:1 ไม่ต้องสนใจเป็นเเค่ไดนามิค มีมากไปก็ใช่ว่าจะดี ไปลองที่ร้านเเล้วลองปรับดูโหมดไดนามิคอ่ะภาพสีทุเรศขนาดไหนใครเค้านิยมใช้กันจอTNนะครับส่วนใหญ่มันเเค่700เท่านั้นคอนทราส สเป็กเวลาดูในห้างไม่ต้องสนใจมากส่วนใหญ่ที่โฆษณากันสเป็กวัดมาหลอกๆพวกไดนามิคคอนทราส หรือ ค่าMsที่วัดมาเเบบGTG เเทนที่จะวัดเเท้ๆเเบบBTB
              วัดหลอกๆได้ตัวเลขสูงดูน่าซื้อเเค่นี้เเต่ไม่ได้หมายความว่าวัดหลอกๆเเล้วมันไม่ดีมันก็ดีเหมือนยี่ห้ออื่นๆนี่เเหละเพียงเเต่จำไว้ว่ามันไม่ได้เหนือกว่ายี่ห้ออื่นสิ่งที่มันเพิ่งมาคือสิ่งไม่มีประโยชน์
              เลือกจอดูทรงที่ชอบดูประกันที่พอใจดูภาพดูสีรูปสึกชอบภาพสีโทนนี้ยี่ห้อนี้ก็พอเเล้วสเป็กจริงๆตอนนี้ไม่ทิ้งกันหรอกจะมาทิ้งก็เเต่สเป็กหลอกนี่เเหละ

Comment

ข้างบนตอบได้โดนใจมากเลยครับ

Comment

ขอบคุณ มากครับ งั้นเอา Hp ดีกว่า ผมว่า มันดู สวยดี

แต่ DELL นี่ ยังไม่เคยเหง

แร้วแบบ 24 นิ้ว นี่ราคาเท่าไรครับ ทั้ง HP และ DELL
                  Last edited by abc123555; 13 Aug 2008, 22:26:29.

Comment

.
                    Last edited by แตมปาย; 1 Mar 2017, 12:02:59.

Comment

ใช้ภาษาใหม่แร้วครับ คุณข้างบน

มาตอบให้ผมด้วยนะครับ อิอิ........

Comment

Dellครับ ถ้างบถึงและใจถึง แต่ของดีประกันยาวๆเลยครับ

Comment

Dell WFP2408 คำตอบสุดท้ายครับ ถ้าหามือสอง WFP2407 ก็ได้เพราะประกัน 3 ปี

ดูข้อมูลเอง

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=187258
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=187160

วิธีสั่ง
                          http://forums.overclockzone.com/foru...highlight=2408
                          Last edited by garmin; 13 Aug 2008, 23:36:10.

Comment

แร้ว จอ hp 24 นิ้วล่ะคับ

ราคาเท่าใด

Comment

Dell 2007WFP

Comment

Working...
                              X